• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE WM6.5 (21159) release

namthang

Atom Life

Cảm ơn thành ý của bạn rất nhiều!=D>
Nhưng hiện tại thì việc công ty mình quá bận. Mà mình thì đang sưu tập và fix bug trong SYS của các Core. Core 21169 bị lỗi camera chụp hình ko lưu ảnh, còn Core mới nhất 21176 thì mình vẫn chưa tìm được nguồn sạch và vừa ý để build. Vẫn còn nhiều lỗi do là các Core Beta, và nguồn từ China, nên chỉnh sửa rất nhiều để có bản English. Nếu mượn máy thời điểm này thì ko tận dụng được nhiều, mà đã mượn thì ko thể để lâu. Ngại lắm!:D
Khi nào thích hợp thì mình sẽ chủ động llạc bạn, nếu bạn đồng ý.;)
Thân!:D

Ok, lúc nào rãnh thì liên lạc với mình nha

Khoa_ha

Chào bạn: TranMinhMan
Hiện tại mình đang làm ROM WM6.5 cho em Atom Exec *21193* mình đã làm được XIP Ok rồi nhưng SYS thì mình làm các thao tác giống hệt với WM6.1 nhưng đều báo lỗi và bị tràn bộ nhớ khi ghi vào Rom bạn có tool gì mới với WM6.5 không hay nguồn nào học làm mới không chỉ tớ với.
Thêm nữa bạn có gói tiếng anh chuẩn cho WM6.5 không share cho mình được không

songkhue

Hix, buồn ghê, tới giờ vẫn chưa có room 6.5 cho AL nữa, ko biết bao giờ mới có đây :((

QuangThang89

Hiện tại mình đang làm ROM WM6.5 cho em Atom Exec *21193* mình đã làm được XIP Ok rồi nhưng SYS thì mình làm các thao tác giống hệt với WM6.1 nhưng đều báo lỗi và bị tràn bộ nhớ khi ghi vào Rom bạn có tool gì mới với WM6.5 không hay nguồn nào học làm mới không chỉ tớ với.
Hình như bác post nhầm topic rồi thì phải, đây là topic cho Atom Life mà bác :)

TranMinhMan

Super V.I.P

Bạn qua đây tham khảo nhé!;)

haiphono

Rom 6.5 không thể nhắn tin và nhận tin nhắn được?Có bác nào biết vì sao kg ạh?

QuangThang89

Bạn post bài nhầm chỗ rồi đó, do WM6.5 mới giai đoạn beta nên nhiều khi còn lỗi, nhưng ko phải bản nào cũng bị 1 lỗi duy nhất cả nên bạn đừng nói là WM6.5 ko gửi tin nhắn được

haiphono

Thì hiện tại chưa nhận và gửi được thì phải nói là không được chứ sao nữa hởi quangthang89. Với lại là mình biết đây là box Atom chứ kg phải kg biết mà bạn phải nhắc nhở là post bài nhầm chổ rồi.

AngelLe

Bạn post bài nhầm chỗ rồi đó, do WM6.5 mới giai đoạn beta nên nhiều khi còn lỗi, nhưng ko phải bản nào cũng bị 1 lỗi duy nhất cả nên bạn đừng nói là WM6.5 ko gửi tin nhắn được

Bác nghiêm khắc quá nhỉ :(, ồ không, phải nói là nguyên tắc chứ ;)

QuangThang89

bạn giới thiệu bằng tiêng việt dc ko..? ai đã thử cái này cho tí ý kiên đi
:)) mấy bản rom cũ này xài làm gì hả bạn, hiện giờ đã có bản rom WM6.5 mới nhất rồi sao ko xài mà đi xài rom toàn tiếng Trung thế :))

giadinhcan

ATOM LIFE có gì mà khó chịu vậy? :D
Nó cũng đâu có gì quá đặc biệt so với các dòng khác đâu, thậm chí trong chừng mực nào đó như port XIP và SYS với AL còn đơn giản và ổn hơn 1 số dòng khác nhiều.
Điều chính là trên PDAVIET ít KTV dùng quá, và quan trọng nhất là trong tay các KTV kinh nghiệm nhất lại không có máy trong tay. Rất tiếc.
Nếu không PDAVIET đã có từ lâu những bản ROM WM6.5 ngon lành rồi. :D

bắc thang lên hỏi nhà cung cấp.