• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE WM6.5 (21159) release

anhtuhntl

Mình mới up thử bản rom 6.5 này,dao diện rất mới lạ chỉ tiếc là tiếng Trung,giá mà PDAViet mình được 1 bản thì hay biết mấy;;)

namthang

Atom Life

Cảm ơn sự nhiệt tình của bạn!=D>
Nhưng cái này thì mình xin từ chối. Vì bạn có biết khi build 1 bản ROM để test và sửa lỗi thì phải up ROM liên tục ko dưới 10 lần và phải trên 3 ngày, thì mới có thể đưa lên diễn đàn được. Nếu ko may trong quá trình build và up biến máy bạn thành cục chặn giấy thì làm sao "giải trình trước quốc hội" đây!?:-?? Thà là máy mình thì có sự cố mình chịu!:p
Thân!:D

P/s: àh mà mình ở SG còn bạn ở HN mà!?:p

Mình đang dư 1 em Atom Life. Thật đấy, nếu bạn cần máy để test thử 6.5 cho diễn đàn thì mình sẵn sàng cho bạn mượn, 3, 5, 7 ngày gì cũng ok!!! Thậm chí nếu có vấn đề gì thì bạn cũng không cần giải trình trước QH đâu!!!
Liên lạc với mình qua mail namthang@yahoo.com.

Tks.

dvds9999

:D. LOL

Xin vui lòng một thành viên của Anh-ngôn ngữ lập trình

:D. Vietnamese:
Welcome a member of programming ENGLISH (or OLDER BRO)... T_T.

P/S: google pretty good but not very good. ~_~.

Chỉnh sửa cuối:

dvds9999

^_^

hi all

for my openion the vẻy nice work and the probleme in the chinese languge if TranMinhMan he can tranclated in eng ,
big thancks for ini one

Forum included Vietnamese typing sytem. :D. So you may have error if use English.

EG:
very -> vẻy.
verry -> very.

namy2k

Mình đang dư 1 em Atom Life. Thật đấy, nếu bạn cần máy để test thử 6.5 cho diễn đàn thì mình sẵn sàng cho bạn mượn, 3, 5, 7 ngày gì cũng ok!!! Thậm chí nếu có vấn đề gì thì bạn cũng không cần giải trình trước QH đâu!!!

Tks.
ai chà, nếu có nhữg người như bạn thì Atom Life sẽ có nhiều rom mới rùi
Atom life xét về mọi mặt mình đều thấy ok hết, kiểu dáng thanh mỏng (hơn các loại pda khác) nhìn chắc, tốc độ thì có thể nói 1-2 hiện nay rùi.Như con Atom Life White e đang xài thì thik lắm :D
Hy vọng Atom life sẽ sớm có bản rom 6.5 cho riêng mình

TranMinhMan

Super V.I.P

Tks.

Cảm ơn bạn trước nhé!=D>
Nếu thật sự như vậy thì quá tốt, mình sẽ liên lạc với bạn. Cũng lâu lắm rồi box Atom Life chưa có ROM mới cho ae.
Hiện tại mình đang test và sửa lỗi bản WM6.5 Core 21169 cho Polaris, hy vọng ae dùng AL cũng sớm có 1 bản như vậy.:D

quocthai75

Cảm ơn bạn trước nhé!=D>
Nếu thật sự như vậy thì quá tốt, mình sẽ liên lạc với bạn. Cũng lâu lắm rồi box Atom Life chưa có ROM mới cho ae.
Hiện tại mình đang test và sửa lỗi bản WM6.5 Core 21169 cho Polaris, hy vọng ae dùng AL cũng sớm có 1 bản như vậy.:D

hay quá
em đã nói rồi mà

KiD2034

Cảm ơn bạn trước nhé!=D>

Cho em hỏi Atom thường của em mún up bản Rôm6.5 này của Atom Life đc kô dạ?

anhtuhntl

Cảm ơn bạn trước nhé!=D>

Vậy thì còn gì bằng=D>!Bửa rày Atom life nghèo rom quá MinhMan ơi!:((

O2xdaaus

Hello T2M,
I have been trying to follow this forum without success.

Has anyone been able to to get this ROM into English for the Atom Life?

Thanks in advance
Your friend in AUS.

Chỉnh sửa cuối:

TranMinhMan

Super V.I.P

Tks.

Mình đã PM qua diễn đàn và gửi mail, add nick bạn vào YM nhưng chưa thấy bạn hồi âm nhỉ!?:-?? Có lẽ bạn đang bận???:D

KiD2034

TranMinhMan

Super V.I.P

Ko được đâu bạn!:| Ngay cả Atom Exec và Atom cũng khá giống nhau nhưng vẫn ko up Rom của nhau được nữa là!;)

namthang

Atom Life for free!!!

Mình đã PM qua diễn đàn và gửi mail, add nick bạn vào YM nhưng chưa thấy bạn hồi âm nhỉ!?:-?? Có lẽ bạn đang bận???:D

Mình nghĩmi2nhcho mượn vô điều kiện là ... sang lắm rồi!!! Ai dè bạn Mẫn còn sang hơn!!! Hẹn mình lấy máy mà xong chẳng thấy liên lạc lại, hehe!!!!

baotran

Mình nghĩmi2nhcho mượn vô điều kiện là ... sang lắm rồi!!! Ai dè bạn Mẫn còn sang hơn!!! Hẹn mình lấy máy mà xong chẳng thấy liên lạc lại, hehe!!!!
Việc bạn cho T2M mượn máy là ý riêng của bạn và bạn tình nguyện để T2M có AL để build Rom mới cho anh em. Trước hết mình và mọi người rất hoan nghênh tinh thần "xả thân" vì anh em của bạn. Nhưng cái bạn bỏ ra so với công sức và sự cống hiến mà T2M sẽ bỏ ra, thì 1 con AL cũ có là gì đâu. Tôi nghĩ bạn đã nói được thì bạn nên nhiệt tình liên lạc với T2M chứ, sao lại trách T2M không liên lạc với bạn, trong khi bạn ấy đã PM cho bạn từ hơn 5 ngày trước rồi mà đến hôm nay mới thấy bạn hồi âm. Nếu tôi nói có gi không phải, xin bạn bỏ qua cho nhé.

namthang

Atom Life

Việc bạn cho T2M mượn máy là ý riêng của bạn và bạn tình nguyện để T2M có AL để build Rom mới cho anh em. Trước hết mình và mọi người rất hoan nghênh tinh thần "xả thân" vì anh em của bạn. Nhưng cái bạn bỏ ra so với công sức và sự cống hiến mà T2M sẽ bỏ ra, thì 1 con AL cũ có là gì đâu. Tôi nghĩ bạn đã nói được thì bạn nên nhiệt tình liên lạc với T2M chứ, sao lại trách T2M không liên lạc với bạn, trong khi bạn ấy đã PM cho bạn từ hơn 5 ngày trước rồi mà đến hôm nay mới thấy bạn hồi âm. Nếu tôi nói có gi không phải, xin bạn bỏ qua cho nhé.

Mình đã nhắn tin, gọi điện, hẹn với bác Mẫn nhưng cứ đến hẹn thì bác Mẫn lại không đến. Huhu, mình phải làm sao bây giờ?!?!?

TranMinhMan

Super V.I.P
Mình đã nhắn tin, gọi điện, hẹn với bác Mẫn nhưng cứ đến hẹn thì bác Mẫn lại không đến. Huhu, mình phải làm sao bây giờ?!?!?

Cảm ơn thành ý của bạn rất nhiều!=D>
Nhưng hiện tại thì việc công ty mình quá bận. Mà mình thì đang sưu tập và fix bug trong SYS của các Core. Core 21169 bị lỗi camera chụp hình ko lưu ảnh, còn Core mới nhất 21176 thì mình vẫn chưa tìm được nguồn sạch và vừa ý để build. Vẫn còn nhiều lỗi do là các Core Beta, và nguồn từ China, nên chỉnh sửa rất nhiều để có bản English. Nếu mượn máy thời điểm này thì ko tận dụng được nhiều, mà đã mượn thì ko thể để lâu. Ngại lắm!:D
Khi nào thích hợp thì mình sẽ chủ động llạc bạn, nếu bạn đồng ý.;)
Thân!:D