• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

docnhandtq

Hic. ban nay cua bac kanta dung la dinh nhat. flash di flash lai may ban photon, anna , 97minicmd cuoi cung cung lai quay ve voi AVS cua bac thoi
Nhung hinh nhu phan nghe nhac hoi kem hon CFW trong bai n97 miniCMD thi phai?

minhnguyenkhoi

em sài và có ý kiến là : khi khóa màn hình vẫn sáng như thường, chỉ khi mở bằng phím menu mới hết sáng, ko mở - khóa bằng phím trên bên thân máy đc, ko hiền thị được màn hình chính, còn tất cả có vẻ đều bình thường, mong các anh chỉ bảo để em bỏ mấy lỗi đó đi, em đang sài 5233 ! thanks ạ

docnhandtq

em sài và có ý kiến là : khi khóa màn hình vẫn sáng như thường, chỉ khi mở bằng phím menu mới hết sáng, ko mở - khóa bằng phím trên bên thân máy đc, ko hiền thị được màn hình chính, còn tất cả có vẻ đều bình thường, mong các anh chỉ bảo để em bỏ mấy lỗi đó đi, em đang sài 5233 ! thanks ạ
Dau co. chac may ban rui. tui cung sai 5233 ne. chay rat on?, khoa binh thuong ma chi moi cai dat gmail la ko duoc? ai biet bao gium voi?

demngoclan

pdaviet ja này làm sao ấy nhỉ , vào bằng máy tính toàn bị báo lỗi trang web nguy hiểm.

hehe.mình cũng bị vậy nè.mình dùng firefox mỗi lần bị vậy mình vào TOOLS/OPTIONTS/SECURITY.tắt mấy cái BLOCK đi là vào ầm ầm.:D
có điều pdaviet dạo này mình thấy vắng wá.:((

minhnguyenkhoi

cái taskman nào của máy chứ đó là app mà, có dấu đi bạn cho dẽ hiểu

hik, xin lỗi về việc viết ko dấu ạ, í em là cái dòng '' Các ứng dụng đang chạy'' của máy ở phím chọn trái đó anh, :)

LoiPT

hik, xin lỗi về việc viết ko dấu ạ, í em là cái dòng '' Các ứng dụng đang chạy'' của máy ở phím chọn trái đó anh, :)
cái này thiếu sót thì chỉ do app thôi bạn :) cài bản khác đi

docnhandtq

Híc. cái đó thì cần gì chứ. cắt cho nhẹ giữ chặt menu cho tiện.
Bac Kanta cho hoi? cái hình mặc định thằng bé lúc gọi bác làm thế nào tài vậy ?ko thấy cfw nào có cả?
chót chọn hình khác thì làm sao chọn lại thàng bé đó được ( ko cần reset)

LoiPT

cho em hỏi , cái S-cleaner là app có tác dụng gì vậy
cái này là phần mềm dọn rác hệ thống, nó không tốn ram lắm :)

Híc. cái đó thì cần gì chứ. cắt cho nhẹ giữ chặt menu cho tiện.
Bac Kanta cho hoi? cái hình mặc định thằng bé lúc gọi bác làm thế nào tài vậy ?ko thấy cfw nào có cả?
chót chọn hình khác thì làm sao chọn lại thàng bé đó được ( ko cần reset)

cái thằng bé đó là hình ảnh mặc định mà :) bạn chỉ cần vào cài đặt --> chủ đề --> chọn người dùng xác định

h là flash lại bản khác hay cài thêm app hả anh
bạn bị lỗi app taskman đsung không, giờ cài app khác xem, chứ mình dùng taskman VH vẫn BT không cần cài lại app đâu nha