• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

khangvn

có ai biết cách vào thư mục c:\sys\bin của bản cfw này ko vậy giúp mình với, mình không tạo được thư mục bin ở đó cả trên ổ đĩa e nữa

Có vào rompatches bật pacth lên chưa

missthuha

help

ai có thể júp miss loại bỏ pm qicoffic và adobe... ở bản swype 5230 v51.1.001 đc hok bởi nó có cả ở core lên miss hok bít làm thank nhìu

ndragon_96

chủ top ơi không có cho 5530 sao nếu có up lên cho e vơi e cảm ơn ạ

Last edited by a moderator:

maxkyn

chỉ giúp mình cách xoá 4g với làm trên điện thoại nha,... Với lại cho mình hỏi sao mà mấy cái ứng dụng mà có chế độ auto mà khi mình bật , lúc reset máy mà mấy cái ứng dụng đó không auto ... Ai biết chỉ giúp mình với

hevipway

bạn down soft đó về dùng sisconten bung ra rồi quăng vào rofs2

Hi,mình có biết gì về flash máy đâu,định nhờ chủ thớt quăng luôn vào thành 1 bản hoàn chỉnh rồi ra quán flash ấy mà,:D

LoiPT

Chán ghê nhỉ ai mọi người thích FW n97 hay C6 đang định làm cái FW C6v42 đây, sắp cầm lại 5233 dùng rồi, hết máy rồi :((

maxkyn

chỉ giúp mình cách xoá 4g với làm trên điện thoại nha,... Với lại cho mình hỏi sao mà mấy cái ứng dụng mà có chế độ auto mà khi mình bật , lúc reset máy mà mấy cái ứng dụng đó không auto ... Ai biết chỉ giúp mình với
ad ơi chỉ giúp mình với

maxkyn

Thay cột sóng thì tải file avkon2.mif của bản cột sóng không phải 4G copy vào resouce,repack flash thôi.ứng dụng auto bạn nói là ứng dụng gì vậy

ứng dụng mà có chế độ tự khởi động đó bạn ví dụ : i sms, sbp shell, jbaktaskman, smartcaculation... Còn 1 số phần mềm như vậy nữa....à bạn cho mình xin file avkon2.mif đó lun nhé , mình online đt nên tìm khó quá

missthuha

Chán ghê nhỉ ai mọi người thích FW n97 hay C6 đang định làm cái FW C6v42 đây, sắp cầm lại 5233 dùng rồi, hết máy rồi :((
n97 mini đi anh!ổn định và mượt nưã hihi đợt này anh đừng cho thêm pm vô nhé em ủng hộ 2tay n97 mini...n97 vote

maxkyn

ai giúp mình về vấn đề trên với, mình mò mãi mà ko được, cái vấn đề mấy phần mềm có chế độ auto start đó...

missthuha

không có gì mới cả, giờ làm lại từ đầu chán chán :)
hic...ukm nhưng anh làm 1bản mới để cho mọi người hào hứng lại đi em thấy box symbian bùn wá hok có ai tám cả.... em ung hộ anh nek hihi

tampro91

mình lỡ xóa tin nhắn rồi,giờ trong thư mục private ở ổ C vẫn còn file 1000484b,cóp ra E/Data/Backup/1000484b rồi JAF có phục hồi lại tin nhắn được ko chu top.