• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

manhjtuyen6

Chủ TOP cho m hỏi: Làm cách nào để fix không căn giữa vậy? (VD: "Tùy chọn", "Thoát", "Menu"...):-/

LoiPT

Anh Lợi giúp e update pản anniversary của a cho dong c503 nha anh! Tks a nhìu!

do công vieejtc học tập của mình hạn chế mình không có điều kiện online nên các bạn thông cảm nha, thi thoảng mình mới online dc thôi :)
lỡ xóa tin nhắn rồi,có cách nào phục hồi ko chủ top?
Khong bạn ơi, để lần sau k bị mát bạn có thể dùng sao luuw qua thẻ nhớ hoặc dùng sao luuw trên mây như Ovi Sync

huychieu

sao mình cook bản này bằng NokiaFirmwareEditorStd khi đóng gói lại bị lỗi tạo dữ liệu tạm thời là sao
có bạn biết lỗi là sao ko chỉ mình với

maxkyn

giúp mình

Mod Mới
+ Mod belle: Sangbenh & NhocKFC
+ Nokia N9 icon pack by Vova1609 for C6 V41

sao mình dùng những mod trên mà không được vậy ad, anh giúp em với, cài đặt trên điện thoại à anh......

hoang193

M dùng 5250 flash xong thì có nhiều ứng dụng không cài được c ạ. Ai biết tại sao k0,thấy kết bản này quá mà..

maxkyn

M dùng 5250 flash xong thì có nhiều ứng dụng không cài được c ạ. Ai biết tại sao k0,thấy kết bản này quá mà..
ban neu cu the nhung ung nao ko dung duoc vay ban, neu vay ban dung autoinstall la cai duoc het ban a

LoiPT

Mod Mới
+ Mod belle: Sangbenh & NhocKFC
+ Nokia N9 icon pack by Vova1609 for C6 V41

sao mình dùng những mod trên mà không được vậy ad, anh giúp em với, cài đặt trên điện thoại à anh......

bạn dùng nokiacooker bug file rofs2 ra rồi thả vào nha.
Phần rompatcher sử dung như thế nao vây anh?

bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn có đó. hợc google nha. nó sử dụng các patcher như khóa bluetooth khó ứng dụng mình muốn, mod....

sr các bạn nha vì điều kiện công việc nên giờ mình mới online đc

hoang193

Cậu ơi, sao bản này khó cài app vậy? muốn cài mình toàn phải dùng autoinstall, nhiều lúc hơi bất tiện. bạn mà biết lí do thì chỉ mình fix với