• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

socloc20

theme có hình nền nặng kéo lag lag

bạn cho mình xin cái uid của icon thư mục game nha. mình thấy theme khác thư mục game giữ nguyên. chỉ có theme của bạn là được đôỉ nên cho mình xin uid thư mục game nha

b0m_lx

Mình mới sưu tập đc 1 theme rất đẹp
theme này có bộ icon khá là lạ mắt và đẹp
cũng trùng với tiêu chí của mình là đẹp tối màu và full icon
các bạn chiêm ngưỡng nhé
thấy đẹp thì thank mình phát :))

cuối cùng là link dow của em nó :)) http://www.mediafire.com/?ord93jr1ulz29cn

theme có hình nền nặng kéo lag lag

bạn cho mình xin cái uid của icon thư mục game nha. mình thấy theme khác thư mục game giữ nguyên. chỉ có theme của bạn là được đôỉ nên cho mình xin uid thư mục game nha

cái này mình không biết đâu nha
mình chỉ đi sưu tầm rồi chia sẻ cho anh em thôi
thông cảm nha :D

Chỉnh sửa cuối:

chipheoc6

hihi,mình nhầm.cho mình xin káj themes mặc định của c6 nha.nếu mà có hình nền là của c6,icon cua iphone thì tuyệt

b0m_lx

Theme iphon khủng đây
1 màu đen sì và full icon , full hết luôn up theo yêu cầu của HoangPigG
khi cài đặt theme này lên tới hơn 13mb (khủng long chưa :)) )
dung lượng cao nên hoàn toàn full hết icon :)) (đó là điều tất nhiên :)) )
thấy hay thì thank ủng hộ nha các bạn :D
sao đây là hình ảnh và link dow của em nó

cuối cùng là link dow theme khủng long này :)) http://www.mediafire.com/?cq7fi33fe8uncbs

hihi,mình nhầm.cho mình xin káj themes mặc định của c6 nha.nếu mà có hình nền là của c6,icon cua iphone thì tuyệt

cái theme cuối cùng mình post ở trang 2 ý
đấy là theme mặc định của c6 đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan89gt

Themes này phần App icon có mỗi 618 icon thì full làm sao đc. Mà themes nặng 2.07mb cài ra tận 16mb á bạn :))

socloc20

bạn tìm cho mình 1 cái theme iphone trong suốt hoàn toàn cả thanh bar ở dưới nhá, tìm được mình hậu tạ;;)

b0m_lx

Mình cài ra đc 13Mb, nhưng thế cũng khủng roài :))

uh chỉ có 13mb thui
mình nhầm :D

bạn tìm cho mình 1 cái theme iphone trong suốt hoàn toàn cả thanh bar ở dưới nhá, tìm được mình hậu tạ;;)

hậu tạ thế nào ?
cho anh em biết trước để lấy tinh thần cái :))
sáng nay dow cái theme icon không có chỉ có chữ ở dưới về rồi thấy không đẹp lại xóa bỏ :D

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chà,lx hoạt động mạnh ở mảng theme nhỉ :D mình cũng thích full icon + tối màu + bộ icon phải độc cơ,nhìn iphone,n8 hoài cũng ngán rồi >:) thanks mấy theme "khủng long" của bồ nhiều :))

b0m_lx

Theme iOS4 trong suốt đến tuyệt vời!
bạn soclo20 nhờ mình tìm hộ theme này
đây là theme của anh Ntv_79 , nó nằm trong bộ sưu tập của mình lâu rồi
hôm nay up lên cho các bạn download và thưởng thức
đây là 1 theme tuyệt đẹp :))

và cuối cùng là link dow http://www.mediafire.com/?nm9didprwi67o2q

Chà,lx hoạt động mạnh ở mảng theme nhỉ :D mình cũng thích full icon + tối màu + bộ icon phải độc cơ,nhìn iphone,n8 hoài cũng ngán rồi >:) thanks mấy theme "khủng long" của bồ nhiều :))

b0m_lx chứ :D
đọc mỗi lx người ta lại hiểu nhầm :))
thi thoảng vào nha , còn nhiều theme đẹp lắm :D

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Theme iOS4 trong suốt đến tuyệt vời!
bạn soclo20 nhờ mình tìm hộ theme này
đây là theme của anh Ntv_79 , nó nằm trong bộ sưu tập của mình lâu rồi
hôm nay up lên cho các bạn download và thưởng thức
đây là 1 theme tuyệt đẹp :))

và cuối cùng là link dow http://www.mediafire.com/?nm9didprwi67o2q

b0m_lx chứ :D
đọc mỗi lx người ta lại hiểu nhầm :))
thi thoảng vào nha , còn nhiều theme đẹp lắm :D

theme này không trong suốt hết. vẫn còn thanh bar mờ ở dưới. thư mục game của theme khi cài là mặc định không phải icon iphone 4.bạn cố tìm giùm mình theme khác với. nếu có mình xin hậu tạ bạn 2 card dt 20k. cám ơn trước

NTiolanDatluu

trong 1 đống update của b0m kết nhất theme cánh đồng lúa mỳ thôi, mình thích sự nhẹ nhàng đơn giản, màu sắc ko qua màu mè! thank b0m :D

quyvuong888

theme này không trong suốt hết. vẫn còn thanh bar mờ ở dưới. thư mục game của theme khi cài là mặc định không phải icon iphone 4.bạn cố tìm giùm mình theme khác với. nếu có mình xin hậu tạ bạn 2 card dt 20k. cám ơn trước

đây là theme của nvt 79 mik đã mod lại vào cook vào fw đó. còn mún dùng full Ip thì vào 2pic "theme Iphone full icon" của Ntv 79 nhưng k trong suốt
P/s: chạy đc trên cfw c6 thui

trong 1 đống update của b0m kết nhất theme cánh đồng lúa mỳ thôi, mình thích sự nhẹ nhàng đơn giản, màu sắc ko qua màu mè! thank b0m :D

mik cũng có lấi cái cánh đồg lúa mì của bom lx về thay đổi nền. theme trong suốt cả icon mặc định, vừa đẹp vừa nhẹ. mỗi tội k trong hết. bàn phím cả bảng text vẫn đậm

b0m_lx

mình cũng khoái theme đó:D

vậy bác giữ lại card 20k mà dùng đi , mình hơn tiếng tối qua mà không thấy
kiếm đc 20k của bác mà khó quá :D

mik cũng có lấi cái cánh đồg lúa mì của bom lx về thay đổi nền. theme trong suốt cả icon mặc định, vừa đẹp vừa nhẹ. mỗi tội k trong hết. bàn phím cả bảng text vẫn đậm

:)) :)) quá khen rồi

b0m_lx

Mùa hè rồi :D
đổi gió cho anh em với theme cho những người không sợ vợ :D
theme này cũng full i con và rất đặc biệt
các bạn cứ xem rồi sẽ biết :))
sau đây là hình ảnh và link dow của em nó

và cuối cùng là link dow :)) http://www.mediafire.com/?l94tmxoyxvv8plr