• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

boy_online01

Đầu tiên bác đưa con trỏ chuột đến #X(X là số thứ tự bài viết) rồi chọn như thế này:

Sau đó bác chọn biểu tượng
trên công cụ Trả lời

Bác bấm Ctrl + V rùi ok nó sẽ hiện ra hình như vầy:

Nó tự động bôi đen dòng link, bác bấm nút Del rùi viết chữ vào đấy là nó sẽ hiện như của em

Thế là xong. Bác để lên #1 là được :D

gakho209

Dạo này lo mod skin ttpod, ko ghé qua đây, ko ngờ bên này xôm ghê. :D. Bữa nào mod vài cái themes "độc quyền" cạnh tranh với Bom_Liên xô mới được. =))

akhoa9955

Dạo này lo mod skin ttpod, ko ghé qua đây, ko ngờ bên này xôm ghê. :D. Bữa nào mod vài cái themes "độc quyền" cạnh tranh với Bom_Liên xô mới được. =))

pác có mod lại đc thanh bar ngoài HS hem? :D

troiam91

Tiếp theo là theme win7 full icon trong suốt tuyệt đẹp
bác nào thích win7 thì không thể bỏ qua theme win7 này của em
bộ icon rất tuyệt vời
mời các bác chiêm ngưỡng và thưởng thức :D

rất tuyệt phải không các bác ? thấy hay thank em phát lấy tinh thần nha
cuối cùng là link dow của em nó :D http://www.mediafire.com/?3joq2el1l278hu2

bác nhaylau321 đợi em 1 thời gian nhé
hiện tại trong bộ theme của em không có icon kiểu này
nhưng có nhiều loại rất đẹp , khi nào em tìm đc em sẽ up lên ngay theo yêu caafu của bác :D

pác ơi sao em cài theme này nền các widget ngoài màn hình ko được trong như bác vậy, độ đục của nó nhiều quá ^^! (vẫn trong nhưng ko trong như của pác)

b0m_lx

Nay up theme HTC cho anh em đổi gió chút và theo yêu cầu của nhaylau321 :D
theme HTC này theo nhận xét của mình thì đẹp nhất là bộ icon và đậm chất của HTC
phải công nhận là bộ icon rất đẹp , theme khi cài dung lượng lên đến hơn 10mb (khủng long con :)) ) và full i con (10mb mà không full hơi phí :D )
các bạn cho ý kiến nha :D

và link dow http://www.mediafire.com/?nng758r4lo66g3m
không thank khỏi dow nhé :)) (đùa tí thui :D)

vào box game còn xôm nữa :))

pác ơi sao em cài theme này nền các widget ngoài màn hình ko được trong như bác vậy, độ đục của nó nhiều quá ^^! (vẫn trong nhưng ko trong như của pác)

bạn bật thêm độ sáng màn hình đi :D

b0m_lx

cài vào nó không như thế đâu , nền thì của fw mà mình cook , còn icon thì icon của theme :D
nếu nó ra hs như vậy thì mình post lâu rùi :D

JohnyNguyen

Quá chuẩn,bộ theme HTC dung lượng "khủng long" với bộ icon đẹp mắt :)) kết nó lắm =D> híhí,ngẫm mãi mà cũng chỉ nghĩ 2 chữ LX giống giống Lexus ai ngờ anh "Gakho" biểu là "Liên Xô" còn chí lý hơn :)) =))

b0m_lx

tui bảo gakho đấy , hồi bé pame tui sinh tui bên Liên Xô mà
nên đặt là LX , ông đùng hiểu nhầm là lầu xanh là đc :D

b0m_lx

Theme Nature Hd với icon win7 tuyệt đẹp đây :D
thấy nhiều người post theme này mà toàn link dow ở nokia
mình tìm đc theme này ở box theme nước ngoài , có chút khác biệt với theme các bạn post
mọi người cùng chiêm ngưỡng theme này nhé :D

và link dow http://www.mediafire.com/?ltwsqcwbv49f4za
thấy đẹp thank ủng hộ nha :D

akhoa9955

đã test! Ko thik bộ icon của theme HTC cho lắm, và cũng ko thik cái hình nền + menu của Nature Hd cho lắm, nhưng mấy cái đó edit lại đc, tóm lại ==> tạm ngon :)) >:) >:)

Tiện thể mượn 2pic pác lầu...lộn lx, show vài pic Theme e đang edit tí nhá >:)>:)

:p:p:p

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

đã test! Ko thik bộ icon của theme HTC cho lắm, và cũng ko thik cái hình nền + menu của Nature Hd cho lắm, nhưng mấy cái đó edit lại đc, tóm lại ==> Ngon :)) >:) >:)

bộ icon htc đẹp thế mà , đẹp mỗi bộ icon thui
bó tay với bác :))