• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BA ROM WM6.1 V13 Touch - Build 20749.1.4.0

Status
Không mở trả lời sau này.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
em đã up bản V13 của bác Hà, nhìn chung thì tốc độ rất mượt, ít hao pin, chạy cũng khá ổn định (chưa thử qua nhiều soft vì em lười cài lắm). Nhưng vẫn còn mấy vấn đề như sau mà em nghĩ là bác nên xem xét chút.
Wifi hơi khó khởi động (em đã up bản fix wf của bác rồi) mặc dù tắt thì 1 phát được ngay. Nên chăng tích hợp thêm 1 tool để người use có thể tinh chỉnh và quản lý hệ thống. Và những người hay dùng ứng dụng văn phòng như em thì lại thiếu mất word và excel, cái mà đáng nhẽ nên có ngay khi up rom mới...
Đang mong V14 của bác sẽ có nhiều cải tiến hơn nữa.
Vô cùng cám ơn bác đã bỏ time để đem lại nhiều cái mới mẻ cho anh em dùng PPC.!!!

Vấn đề về Wifi hay Office đã nói quá nhiều rồi nên mình ko nói lại nữa mong bạn thông cảm.
Thank

blacksky2210

mún cài word hay excel thì bác có thể kiếm trên diễn đàn mà,bản của bác DVH là bản ROm clean nên mún cài thêm thì bạn nên tự down về mà cài thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.