• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Baidu Input v2.2 beta 1000e Modded

vanlong272

các bác cho em hỏi máy em đã cài đặt được chương trình vào được rồi nhưng lúc vào nhắn tin hay bất cứ cái nao cần đến bàn phím thi nó lại không hiện ra ấn vào để hiện bàn phím gốc thì no dẫn đến vào phần mềm nhưng đến lúc load bàn phím qwerty thì nó lại tự out ra ức chế wa ~X( em cho bay rồi pro nào giải đáp không (máy 5230 đã hack và cài QT)

missthuha

các bác cho em hỏi máy em đã cài đặt được chương trình vào được rồi nhưng lúc vào nhắn tin hay bất cứ cái nao cần đến bàn phím thi nó lại không hiện ra ấn vào để hiện bàn phím gốc thì no dẫn đến vào phần mềm nhưng đến lúc load bàn phím qwerty thì nó lại tự out ra ức chế wa ~X( em cho bay rồi pro nào giải đáp không (máy 5230 đã hack và cài QT)

miss đang xài nó rất ổn máy miss cũng 5230 nèk.hi bạn cài pm vô khi cài nó báo j ok hết đến khi cài xong nó tự load và cài đặt thêm một số pm fụ thì ok lun vậy la..ok nếu hok đc thì *#7370# và hack máy(nhớ xoá mấy mụk trong thẻ nhớ nhỡ còn một số pm cũ sót lại gây lỗi(sytem,sys,resue..j đó))cài pm này vô nếu hok đc nữa thì.....jaf cfw!hic tiện mà đệp...hi có wgz mà!chúk bạn thành côg hihi

vanlong272

hix đã *#7370# rồi nhưng không được lúc cài xong nó tự out ra luôn không cài thêm j nữa

mai_tien_dat_251

hình như nó không chạy đối với OFW mà chỉ chạy với CFW thôi!

ngoanrazor

Well-Known Member

cài patch 4 run ttpodvào bn ah. mih đã thử

Kitmit

Sao lúc nào nó củng BẬT TIÊN ĐOÁN hết vậy? mỗi lần use là phải tắt tiên đoán àh, có cách nào tắt nó hẳn đi không?

quangtien003

máy em k thể cài đc.sau khi cài xong không thấy chạy j nữa cả.thử cải patch 4 ttpod nhưng k đc.ai giúp vs

chivung

mod ở đây ác nhở? viết trên điện thoại nên không dấu được mà del bài luôn không cần xét đến nội dung bài.( đang tính vào để sửa lại mà đã bị del rồi) thôi qua tinh tế cho lành chứ vào pdaviet đã khó mà lại gặp mod kiểu này chán chết.

Dragon459

Manager
mod ở đây ác nhở? viết trên điện thoại nên không dấu được mà del bài luôn không cần xét đến nội dung bài.( đang tính vào để sửa lại mà đã bị del rồi) thôi qua tinh tế cho lành chứ vào pdaviet đã khó mà lại gặp mod kiểu này chán chết.
Đây là quy định của diễn đàn.
Bạn có nhu cầu cần sửa thì hoàn toàn có thể khôi phục.
Số lượng mem viết bài k dấu rồi quay lại sửa nói thật là rất ít.

quyvuong888

ý thức kém :-j lại còn nói giọng đấy :-j

chivung

thứ nhất. tôi không phải lên mạng vào 4rum để spam mà là tôi thấy có bạn không hiểu mà tôi lại biết một chút thì tôi trả lời,. chắc hẳn rằng cũng có lúc bạn phải đi hỏi và bạn mong chờ câu trả lời như thế nào?
thứ 2. nếu bạn cho rằng tôi viết tiếng việt không dấu( vì trên đt tôi đang dùng bản 2.02(1) nên không viết đượctiếng việt) là không ý thức thì cỏ vẻ như bạn đang bị nhầm lẫn lớn về nhận thức. giả sử bạn ra đường và bị một tên trộm lấy đt. bạn hô lên,c hẳng nhẽ người ta cũng phải dắt xe vào gửi rồi mới giúp bạn bắt tên trộm?
các cụ đã có câu biết thì thưa thì thốt không biết thì dựa cột mà nghe!

chivung

chỉ vì mình hơi thất vọng khi vào chỉnh lại bài mà không thấy bài đâu nên nói những lời hơi quá với bạn. mong bạn thông cảm

kenls

Bạn làm vài cái skin cho a/e đổi gió đi. Hay hướng dẫn mọi người tự add cũng được :-?

missthuha

hic lại có người fải nóng trong người vì bị xoá bài hihi.lần sau bạn chú ý viết có dâu nhé với lại mod à có j xin nhắc nhở từ từ hoặc sửa bài cho mem vì nhau có sao âu...4rom chia sẻ júp đỡ nhau mà....
hi ý kiến tý đừng jận miss nhé.mà chủ top ak chia sẻ cho mọi người cách mod lại skin đi ...mãi đợi thế này...lản wá!huhu