• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Buồn quá, PV nhiều mem vậy mà khu đấu giá không sôi nổi gì cả, đấu giá từ thiện miếng Skin mà có mỗi bác vào trả giá, những nhà hảo tâm của PV ít vậy sao ???? :( :(

NgocVNPT

Buồn quá, PV nhiều mem vậy mà khu đấu giá không sôi nổi gì cả, đấu giá từ thiện miếng Skin mà có mỗi bác vào trả giá, những nhà hảo tâm của PV ít vậy sao ???? :( :(

Yêu cầu bác hhn ghi thêm đường link tới bài đó vào mục chữ ký cho anh em tiện theo dõi :)

Tuongvehuu

Buồn ngủ quá! Đêm qua thức đến hơn 1h mới đi ngủ mà trưa nay không được ngủ!

salemgtvt84

Cái đó đẹp thiệt, bác à...Nhưng...sặc sỡ quá...e hem tải nổi ...hi...hi....:p

anhtien

PA mở topic dự đoán ai là hoa khôi PDA, bảo chỉ post bài cấm mọi hình thức khác, hic..:( không biết có được post nhiều bài không nhỉ?:-?

O2XDAEXEC

Bây giờ đang hết tiền,chuẩn bị nghỉ lễ rồi nên muốn có thật nhiều tiền...hix hix

Anhtoitb

Không biết thời gian tới anh Trường cùng bà bạn PA có chiêu gì mới để Box 8 này sôi nổi?

PhuongAnh

Không biết thời gian tới anh Trường cùng bà bạn PA có chiêu gì mới để Box 8 này sôi nổi?

Tất cả còn đang trong vòng bí mật...Mà Anh Trường quản lý Box này thì lo thôi chứ có liên quan gì tới PA đâu nhỉ :p:p:p:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.