• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

nthanhtrung_a

Các bạn cho mình hỏi; O2 Xda Exec có Pin dung lượng lớn không ???
Mình đang dùng Pin 3.200 mAh. Nhưng nó bự về kích thước quá. Làm máy thêm cồng kềnh.
Nghe có người nói có Pin 4.500 mAh, nhưng vẫn có hình dáng nhỏ gọn như Pin 1.620 mAh bình thường. Và dùng được cả tuần, chơi Game & nghe nhạc hết sức là vô tư.
Có ai biết nó được bán ở đâu không ???
Làm ơn chỉ chỗ giúp mình nhé. Thanks.

BẠN QUA BOX THẢO LUẬN VỀ CÁC LOẠI PIN DÀNH CHO PPC NHÉ! KHÔNG POST Ở ĐÂY

Last edited by a moderator:

NhatNguyen

mình nghĩ Mod nên thêm Dopod 818 pro vào mục HTC Prophet đi nhan!!
Mình thấy cần thiết đễ các newbie nhận dạng thêm đó
P/S rất dễ nhầm Dopod 818 trong HTC Magic nếu lờ mờ đó:p

Mình đang sài con O2IIi nhưng hơi bức xúc vì không up được lên W05, có thể phải thay con Dopod 818 pro nghe nói con này chạy ngon ghê.

lexoaicam

1 phiếu cho xda exec, chỉ còn chờ hệ thống mạng di động của VN mình triển khai 3G thì em nó sẽ còn phát huy ác liệt.

8436393

Mình đang dùng Neo và 6310i, tự nhiên thấy thèm con life quá! kể mà giẻ bớt 2tr nữa thì mình chơi luôn.

cuunon

Đầu tiên mình sử dụng O2s, đc một năm thì dùng Exec, O2s có cái hay riêng nhưng hiện tại mình rất bằng lòng với Exec và dường như chưa có í định muốn đổi máy nào nữa .

bkav3003

hiện mình đang xài cingular 8525 máy nhanh chạy ko chê vào đâu được lại có bàn phím werty nữa.

Anssc

Member
Mình cũng xài qua nhiều PPC phone, giờ còn lại 2 cái MDA Pro và MDA Compact nhưng lại chỉ được vote 1, thêm cả cái Apacer nữa mà chưa thấy trong list nhỉ.

N

nhenomnhach

Guest
mình dang sử dụng O2 XDA II.hiện máy đang rất tốt nhưng mình muốn nâng lên PDA có wifi.hì

nholong

Mình đang dùng Atom Exec ..Thấy hay và tiện dụng lắm,loa hơi nhỏ chút nhưng nói chung chấp nhận đc,ko vấn đề gì cả à !

xuanthuyle

Mình trước đây dùng SS W579, bây giờ dùng XV6700 mạng HT, máy chạy ngon lành. Chỉ mỗi tội là kiếm phụ tùng khó quá

nhatlb

Mình đang xài HP Ipad 3715. Nhìn chung cũng rất good. Chỉ tội chưa có Rom 2005 cho nó thôi.

coty

HP iPAQ 6828

Mình đang dùng con HP 6828, về hình dáng lẫn cấu hình tương đồng với con Atom nhưng thân máy dày hơn một chút, mỗi tội loa ngoài hơi nhỏ:-??. nhưng dùng con này cũng ngon lành lắm=D>

wert109

Mình thì đang dùng HP6365,nói chung kiểu dáng mạnh mẽ,đẹp,loa ngoài bé,nghe tai nghe thì ổn,tốc độ thì chậm,nhưng được cái pin rất khỏe,3 ngày vô tư.
Chạy ổn định.
Nói chung là với giá tiền mình mua 2600k,như vậy là rất ổn rồi

simboy

Mình đang dùng Atom Exec, tốc độ khá tốt, điểm yếu là chụp hình và loa ngoài.

duongtrung

Mới gả em O2i, "xốp" con Exec. Mọi chuyền đều OK, ngoại trừ RAM có 64Mb xài hơi bị chán, hic hic!

hateboy

Mình xài HP 6365,nhình chung cũng tạm ổn

Ưu điểm: Pin khoẻ, sóng mạnh, hệ điều hảnh ổn định, nghe nhạc hay qua tai nghe, giá cả khá mềm.
Khuyết điểm: Chụp hình xấu, loa ngoài nhỏ, phải thay loa khác thì nghe mới được tốt, không up được win 2005, kiểu dáng không được style lắm.
Kết luận: phù hợp với dân có vốn hạn chế mà vẫn muốn có một con Pocket đầy đủ tính năng, còn đối với dân Pro thì nên chọn con Exec hay dopod thì hay hơn.

latu2006

Đang chạy con O2 Atom Pure ngon lành.
Ghét cái là pin yếu thật. PDA có khác.
Wifi, game hoặc nghe nhạc... là nó uống pin như uống nước.
Không biết đến bao giờ PDA xài được liên tục ... 1 tuần nữa T_T

Last edited by a moderator:

cadic25

tui đang xài con O2 Neo, con này về cơ bản là đầy đủ mọi tính năng nhưng tui thấy tốc độ chậm lắm, nếu chạy nhiều chương trình một chút là ì ạch ngay, loa ngoài cũng chán, nghe cứ rè rè

Status
Không mở trả lời sau này.