• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

Nhằm định hướng, phân bổ các Thread hợp lý hơn, chúng tôi mở bình chọn này để thống kê dòng máy nào cần được quan tâm nhiều hơn nữa dựa trên sự bình chọn của các bạn.

Nào bây giờ hãy bình chọn đi nhé.

yingzhou

Mình xài MDA Pro! Thuộc dòng HTC Universal! Mong được làm quen với các bạn có cùng loại PPC! :))

HuuTien

Đầu tiên xài O22,tiếp là O2i,ba đời con O2s,kế nữa là con minipro hiện tại là Exec,không biết chọn bao nhiêu loại đây???

AnhTu

Super V.I.P
Trước thì dùng O2 I, tiếp theo là O2 II, tiếp nữa là O2 IIs, hiện tại Exec đang là sự lựa chọn của mình, sẽ hỗ trợ tối đa về các vấn đề của Exec nói chung & PDA nói riêng.:p

Chỉnh sửa cuối:

MX31214

Hiện tại mình đan xài o2s,thấy kiểu dáng và các chức năng cũng rất ok,tuy nhiên nếu được thì dùng exec ngon hơn :d

Vietvnn

Super V.I.P
Từ khi dùng MB khoản năm 2000 đến giờ tớ dùng ~>40 con MB:D riêng PPC thì đầu tiên là O2 đến SonyP910i(không phải PPC) đến O2s và hiện tại là O2Neo, giờ thì chưa muốn đổi nữa(do hết xiền:)) ).

oeoe

Em vẫn dùng O22i , ko có gì phàn nàn ngoài camera có 1,3 và ko có WM5. Còn các thứ khác No1. :)

nhipsongvn

Mình thì o2i, còn hiện tại là o2s <-------kết dòng blue angel. Hem muốn đổi máy vì dùng quen òi, đổi con khác --->khó dùng. he he

Utxd

Yêu cầu:
1. Chỉ post bài 1 lần về nhận xét dòng máy đang sử dụng
2. Những bài post không có bình chọn hoặc đúng yêu cầu 1 sẽ bị del bài

hcqp

Phải nói, con O2 IIs vừa đáp ứng nhu cầu làm Vọc sĩ của tớ: Rom WM5, lỳ đòn, kiểu dáng ngầu, nam tính, Wifi, giá bèo...! Hy vọng sau này có con PPC nào tốc độ >= 1Ghz thì mới có ý định đổi!

baizen

Mình đã xài qua các chú O2s, O2mini, giờ vẫn dừng chân ở chú O2i, chỉ tiếc là camera có 1.3, không có đèn Flash ( may có coolcamera cải thiện), chờ mãi vẫn chưa có WM2k5. hiện tại chưa có kế hoạch đổi chú nào cả ( đang chờ 1 con nổi trội hơn hẳn :-/ nhưng giá xiền cũng phải hợp lý nữa :D )

Chỉnh sửa cuối:

nugift

Active Member
Cháo các bạn,

Tỉ lệ mọi người sử dụng Exec là cao nhất. Mình đang sử dụng miniS, thấy cũng rất OK. Tuy nhiên cung hơi tò mò về Exec, các bạn có thể chia xẻ sự khác biệt và vượt trội của Exec so với miniS được k?

Cảm ơn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.