• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

khoadtvn

mình đang xài con neo đã trải qua vui bùn với nó suốt 6 tháng trời, từng bị teo loa, hu jack, neo ơi là neo

HHGER

mình vừa đổi sang con Neo dc một thời gian, nhìn chung là máy chạy cũng khá ổn định trên nền WM5. Tuy nhiên có vài điểm ko dc hài lòng với chức năng gọi của Neo, như tiếng hay bị rè khi nhận tín hiệu, hoặc là lịch hẹn mặc định khá khó sử dụng cho nên thường là vẫn phải cài thêm cái ứng dụng khác.

nguyenhuuan

HTC P3300

HTC P3300 nhẹ ,mỏng,có nhiều phím chức nănh hơn atom,có chuốt quang tiện ích,có định vi GPRS

next

sự quan tâm đến nhu cầu sử dụng của thành viên trong forum của uxtd là rất chính đáng và cho mình hoan hô một cái.Mình rất thích website này và cũng ngâm cứu được hơn tháng rồi,nói chung cứ khó khăn thì lên đây điều đựoc giải đáp,chỉ tiếc là em O2 mini của mình bộ nhớ kém quá(chỉ có 64 mb định nâng cấp lên 128 hay 256 không biết có được không nhỉ?) và có thể gắn thêm cho em nó một cái wifi để lướt sóng với người ta.Nói chung ôm em O2 thì sứong nhưng khổ với bà xã ở nhà thôi,vì tối nào cũng chọt chọt đến 2 _ 3 giờ sáng với em O2 và cứ dán mắt vào pdaviet.net miết nên bị bả ganh tị luôn đó.

Chỉnh sửa cuối:

Utxd

sự quan tâm đến nhu cầu sử dụng của thành viên trong forum của uxtd là rất chính đáng và cho mình hoan hô một cái.Mình rất thích website này và chỉ có một ý kiến nhỏ là vẫn chưa thấy thread nào hổ trợ driver cho dòng ppc.Tại vì mình biêt một số bạn giống như mình là mua máy nhưng không có đĩa driver theo máy cho nên việc cài đặt từ ppc đến pc là không thể.Như vậy là mất đi hết 50% sự hấp dẫn trong việc mày mò ppc rồi.Nếu có thể các bạn nào trong forum có thể cho mình driver của em Ò XDa mini được không.Mình đang rất cần gấp để vọc.Cảm ơn trước

Chẳng cần driver gì cả đâu, chỉ cần cài Active Sync là đủ, qua đây lấy link down nhé

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=174

2 bài này sẽ Del sau khi bạn đọc để tránh loãng chủ đề :D.

kenTzus

mới tậu con o2 atom exec về , ko bít có ngon ko ? chỉ bít SR lâu như quỷ

hatm77

Chào các bạn !

Trước đây mình dùng 1 con O2 Mini S, moi doi con Hp iPAQ 6828, co ai dang dung may cung trao doi them thong tin nhe.
Thanks
Ha Tran.

vagrant

Mới tậu được em QTEK 9100, đang tò mò vọc vạch thì kiếm được diễn đàn này hay quá. Cảm ơn các bác nhiều, mong được chia sẻ kinh nghiệm.

vtsm

Mình muốn hỏi về con O2 Ice mà không biết vào đâu để hỏi mong được giúp đỡ. mình mới mua con O2 Ice nhưng không biết trong Forum mình đã có Game hay ứng dụng gì của nó chưa? Ai có làm ơn chia sẻ với mình nhé. nick YM mình là Hun_Em_Trong_Mua .Mình cảm ơn.

manhtu

mình đang dùng nokia6681 bây giờ muốn đổi sang dòng PPC và định dùng dopod 818 pro kô biết có được kô xin các bác chỉ giáo cho em

trungzena

Mình đang dùng O2 Stealth, nhưng không biết nó thuộc dòng nào của O2, ai biết giải thích giùm mình với

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình đang dùng O2S sắp tới sẽ chuyển sang Exec nên chả biết vote cho thằng nào nữa

batmanhehe

tôi dang dung 1 con vodafone compact ko bít nó la loại compact mấy?speed 416 ram 64.hichic hỏi mầy ng dều ko bít xin các anh em chỉ giao.model :pm108 .dc cái dùng rất hay,cắm thẻ wifi chạy cục nhanh.hehe.dc thằng bạn mang từ đức về hehe

catohcat

Mình dùng PDA được 2 năm, ban đầu là O2 mini, bây giờ mới đổi sang HP 6828 Titanium hàng mới trong hộp chỉ mất có 6tr :D

duongtrung

Vote cho con O2i với tính ổn định, giá cả của của nó. Đang quan tâm đến con Flame nhưng nhìn giá thấy "chua" quá. Mà hình như chưa thấy đại gia nào trên PV "xử" một con rồi làm bài Review cho mọi người "mở mắt" nhỉ? Hàng xách tay đã có đầy rùi, nôn quá, hic hic!

Status
Không mở trả lời sau này.