• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

vnn

Em vừa mua một con Hp hx2490b.Vẫn còn nhiều điều chưa biết mong mọi người giúp đỡ

kieuhung99k5

Tôi vừa thử HP 6515, thích cái bàn phím, giá hợp lý, design đẹp. mỗi tội màn hình vuông. Nói chung lâu nay kết HP

trietvo

Mình đang dùng con Dopod M700, nhưng do mới bước vào thế giới PPC nên không biết thuộc dòng nào, nhìn trên bảng bình chọn thì chỉ thấy Dopod 700, không biết phải PPc của mình kh?

t_mobile2006

mình đang dùng PDA t_mobile compact II được 1 năm nay.Minh rất yêu thich nó.Nếu mình có điều kiện mình sẽ mua con O 2 atom life.

tqchcm

Mình dùng Softbank X01HT, mới bước vào thế giới PDA mà gặp ngay con tiếng Nhật nên đang tìm cách uprom lên WM6 english.

kangaroo

Mình mới tậu con O2 Zinc sài khá lắm .Do mới làm quen với PDA nên cũng thường xuyên lên diễn đàn để học hỏi thêm kinh nghiệm sử dụng.

Tuan1412

mình đã từng xài nhiều con ppc rồi nhưng khi dùng lại o2s mình vẩn thấy thích hơn cả nhưng chỉ có cái loa ngoài của nó là bị rè thôi thay rồi mà nó vẫn bị thế

trongkhoi

used Siemens SX66=O2s->tuyệt->8125->XDA1>hix

MÌnh đã dùng qua SX66=O2s=D> -->ao ước cingular 8125 và đã cób-) ,dùng tuyệt vời--> bị ông anh cướp đổi cho XDA1 chưa unlock:(( -->đang tìm cách unlock nó:((

hpvn

AtomExec đang sử dụng hiện nay vẫn cảm thấy ổn(riêng mình)! đơn giản thôi!!!

kientrung

Hiện tại mình đan xài o2s,thấy kiểu dáng và các chức năng cũng rất ok,tuy nhiên nếu được thì dùng exec ngon hơn

NguyenDucDung

trước đây dùng HP 6915 bây giờ đang sài HP 2490b :D bây giờ sài mấy máy có GPS thành ra...khó chịu - ngày xưa thì khoái mấy máy có intergrated GPS :D
sau này có thể thử sài O2 :D

pqmb

Làn đầu tiên dùng O2, được cầm Atom Life. Rất hay nhưng hạn chế về chất lượng âm thanh, cái E398 cũ của em nghe nhạc qua tai nghe cực hay.

y4nK3E

em luôn bỏ phiếu cho chú Exec thân yêu ... không hạn chế về gì cả :D ban đầu thấy hơi to nhưng lâu dần cũng quen, cầm xuống mấy QVGA như tí hon ấy :))

loveblue

Super V.I.P
Khi xưa mình xài o22 mình vẫn mơ về Exec và hôm nay đã toại nguyện và mình thấy nó tuyệt vời nhất, sử dụng quen rồi ko còn thấy nó to nữa:D

Status
Không mở trả lời sau này.