• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

FanVurains

Từ Giờ thề không bao giờ động đến CFW cho ai nữa cả!

Chỉnh sửa cuối:

12345qazw

khoong cos belle har bacs

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé !

Last edited by a moderator:

nhockfc

cho mình hỏi là cái app Tự ngắt cuộc gọi (mình thấy trên hình) có phải là pm auto hang up k bạn :D

nhockfc

chuẩn đó bạn!

khi flash xong có cần điền key k bạn, hay đã full sẵn rồi?
à cho tớ hỏi thêm là bản fix đã load ảnh nhanh chưa, bản gốc của bác Vũ load ảnh chậm quá @@

LoiPT

dạo này nhiều member mới có lẽ nên Up cả core bạn ak :)

FanVurains

khi flash xong có cần điền key k bạn, hay đã full sẵn rồi?
à cho tớ hỏi thêm là bản fix đã load ảnh nhanh chưa, bản gốc của bác Vũ load ảnh chậm quá @@
về file hệ thống ình giữ nguyên mà! bản 5230 mình vẫn dùng. có cả dzmusickey vá photos 3D add sẵn đó! bản đó dùng rất tâm huyết. fix được cả cái lỗi tin nhắn khi dùng mod tăng tóc nhắn tin đấy!

dạo này nhiều member mới có lẽ nên Up cả core bạn ak :)

Đã up. xin core 5230 của kangta.

thanchetdepchaj2

bản này là bản 12/12 hay bản 22/12 thế bạn.mình thấy bản 22/12 pin không bằng bản 12/12 mặc dù mình chỉ cook thêm tap to inlock,trả ram camera,no center mod belle,font cartoon + fix camera của nhoc kfc.mình dùng 5230

minhthang772

Ok , vậy thôi khỏi đi, mà dùng mod của nhokfc ah, vớ thêm wiget wlan lun nha, bỏ center belle lun cho giống lun ông

FanVurains

bản này là bản 12/12 hay bản 22/12 thế bạn.mình thấy bản 22/12 pin không bằng bản 12/12 mặc dù mình chỉ cook thêm tap to inlock,trả ram camera,no center mod belle,font cartoon + fix camera của nhoc kfc.mình dùng 5230
bản 12/12 đấy bạn! mình fix từ bản gốc mà hihi!

thanchetdepchaj2

àh tiện cho mình hỏi muốn xoá memcheck và lấy theme trong CFW ra để đóng gói sis thì làm sao.trong rofs2 mình chỉ tìm đc 2 file *.mif và *.skn, không biết file *.mbm nằm nơi đâu.mong các bạn giúp mình

FanVurains

Ok , vậy thôi khỏi đi, mà dùng mod của nhokfc ah, vớ thêm wiget wlan lun nha

ok! sẽ cố gắng ra hàng sớm nhất! mà bản 5530 lỗi gì nhỉ!

àh tiện cho mình hỏi muốn xoá memcheck và lấy theme trong CFW ra để đóng gói sis thì làm sao.trong rofs2 mình chỉ tìm đc 2 file *.mif và *.skn, không biết file *.mbm nằm nơi đâu.mong các bạn giúp mình
vao pri có thư mục xxx114. ban tim là thấy đấy!

12345qazw

dat hang mod belle nhe ban. ban nen sua lai ten core. nen ghi ro file core cua may nao nua chu ban.
P/s: mong mod thong cam . khong biet hom nay pc tai sao ma khong viet dc tieng viet du da bat ca unikey va vietkey roi ma van khong dc?

thanchetdepchaj2

plminhf có vào rồi nhưng không thấy bạn àh.thấy có file *.mbm nhưng tên nó khác với những file trong skins

minhthang772

Hình như email , load ảnh chậm với ko co wiget wlan, mà ông bỏ center belle lun nha, cho nó giống