• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

thanchetdepchaj2

tí mình flash rùi sẽ cho nhận xét.hôm trước mình cook lại bản 22/12 nói chung không còn lỗi gì nhưng bin có vẻ yếu đi nên hơi chán.àh bạn chỉ mình xoá memcheck đi.thank bạn đã bỏ công sức nhiệt tình vì anh em.mình rất quý những người như vậy =D>

thanchetdepchaj2

ok.thế thì hay quá.mình không thích thằng đấy.đang load về.mạng cùi quá.tí mới chạy được.định không flash nữa rồi nhưng có bản nào ra là mình cứ muốn tét luôn.hix.tính nó vậy không biết sửa sao

FanVurains

ok.thế thì hay quá.mình không thích thằng đấy.đang load về.mạng cùi quá.tí mới chạy được.định không flash nữa rồi nhưng có bản nào ra là mình cứ muốn tét luôn.hix.tính nó vậy không biết sửa sao
nhớ xoá file gốc trước khi cho mod không căn giữa vào nha bạn!

FanVurains

oh ho. tạo chủ đề xong mới để ý là mình lại có thêm một ông sao :)) sướng hihi. thanks các bác nhá :p

thanchetdepchaj2

bác nhiệt tình vì ae thế thì được là phải quá chứ còn gì.em chưa có pc nên chưa có đk vọc vạch nhiều.tết về xem được mua thì mong bác giúp đỡ \-/