• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

tc89

hướng dẫn e với :)
Mở Idm lên/Options/File types/ và thêm định đạng file cần down về. Ví dụ Rofs2.V21 thì thêm V21 vào. Giữa các định đạng file đc ngăn cách bởi dấu "Cách" (VD:mp3 mp4)
@Fan: Bạn nên nén file lại cho dung lượng nhỏ rồi up lên vừa nhanh, ae dễ down.hihi

FanVurains

Mở Idm lên/Options/File types/ và thêm định đạng file cần down về. Ví dụ Rofs2.V21 thì thêm V21 vào. Giữa các định đạng file đc ngăn cách bởi dấu "Cách" (VD:mp3 mp4)
@Fan: Bạn nên nén file lại cho dung lượng nhỏ rồi up lên vừa nhanh, ae dễ down.hihi
hôm đó fix xong mừng quá nên up lun. lần sau sẽ nén lại hihi!

tammao05

bản x6 bác đã add thêm bộ icon chôm được của duy thanh chưa ,hehe. Bác fix lại equalizer trong trình nghe nhạc nữa là ok

FanVurains

accel switch có 2 icon bác àh
do bộ icon này có thêm cái icon share online! mình thấy cũng không ảnh hưởng lắm mà!

bản fix này có j khác xin nói rõ hơn
fix hết lỗi và add nhìu ứng dụng. bạn fl đi! đảm bảo không hối hận!

Up vài pic bộ icon đó đi
bản 5233 sẽ dùng bộ icon đó!
Chú ý k viết nhiều bài liên tục gần nhau nha e. Luu_tan_vu

Last edited by a moderator:

Kenptaj

x6 v40 van dung rofs2 v32 ah ban minh down core v40 ve ko jai nen dc

Chỉnh sửa cuối:

tammao05

bản 5233 sẽ dùng bộ icon đó!
Chú ý k viết nhiều bài liên tục gần nhau nha e. Luu_tan_vu[/QUOTE]

thế bác không cho anh em x6 thưởng thức bộ icon đó ah

Kenptaj

sao minh down ca core lan rofs2 ve ma chang giai nen duoc gi la sao
chú ý tiếng việt có dấu nha bạn. Luu_tan_vu

Last edited by a moderator:

meongoc8891

mình vừa flash xong 5230 cảm nhận ban đầu là bộ icon rất đặc biết.tốc độ nhanh.phải dùng vài ngày đã thì mới rõ được hết.hj.thanks bác nhá.share cho e bộ themes đó đi