• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản FW mới của N70: 5.1003.3.0.1 v14

wszullberg

thật vây sao hix mình chờ từ 2007 roj.
bạn nào up rồi có thấy thay đổi nào ko

jimmyvn88

Oh,Chờ mãi nay cũng có rùi anh em test thử đi nha.cho ý kiến về FW mới luôn nhé. Đang ở wê chưa test đc Ko biết up online đc ko nhỉ.

wszullberg

sao mình lên trang nokia của việt nam và cả châu âu vẫn chỉ thấy fw 5.0737.3.0.1 nhỉ

mà ai có hướng dẫn up fw cho mình xin, n70me có up đc ko nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

voquoccuong

upload thành công nhưng ko biết ra sao,đã dùng được,đang test,sẽ báo cáo cho anh em sau

vwaitting

Mọi người cho mình hỏi là fw này down về cài đặt file đó rồi gắn cap vào là đc hay cần cai thêm ct nào nữa k vậy. Ai đã test thành công có thể hd cho mọi ng k

habaolinh

Super V.I.P
Mọi người cho mình hỏi là fw này down về cài đặt file đó rồi gắn cap vào là đc hay cần cai thêm ct nào nữa k vậy. Ai đã test thành công có thể hd cho mọi ng k
Down FW về rồi cài JAF hoặc Phoenix để up offline nhé. Bạn có thể sang box S60v3 để tham khảo cách up FW offline.

wszullberg

giúp mình với, mình làm đến bước

thì hiện tiếp ra bảng

click yes thì log làm việc hiện ra dòng

Searching for phone...Found
Reading SW version...Error reading rap ver!

thế là chẳng có hiện tượng nào xảy ra cả

habaolinh

Super V.I.P
giúp mình với, mình làm đến bước

thì hiện tiếp ra bảng

click yes thì log làm việc hiện ra dòng

Searching for phone...Found
Reading SW version...Error reading rap ver!

thế là chẳng có hiện tượng nào xảy ra cả
PC chưa nhận đc máy bạn, khicắm cáp vào PC nhớ chọn PC Suite nhưng tắt PC Suite ở thanh bar đi nhé. Bật JAF lên rồi ấn vào CHK và INFO để xem đẫ kết nối đc máy chưa rồi mới tiến hành flash.

Vothikieu

Phiên bản mới có gì hơn không cho ý kiến đi các bạn nào up rồi test đó cho ý kiến đi!:-?

wszullberg

habaolinh cho mình hỏi chút, mình đã up thành công, nhưng bây h , cột sóng của điện thoại chẳng còn vạch nào nữa, chỉ có mỗi chữ 3G, thế là sao :|

còn lại mình cảm thấy có phần nhanh hơn chút thì phải, nhất là khi vào menu lúc mới khởi động xong

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Di chuyển đi chổ khác sóng 3G ưa bị vậy lắm còn kg bấm 900 gọi xong tắt. tự động sẽ có cột sóng. Kg phải tự up fw đâu

DreamLand

habaolinh cho mình hỏi chút, mình đã up thành công, nhưng bây h , cột sóng của điện thoại chẳng còn vạch nào nữa, chỉ có mỗi chữ 3G, thế là sao :|

còn lại mình cảm thấy có phần nhanh hơn chút thì phải, nhất là khi vào menu lúc mới khởi động xong

Sóng thì do mạng thôi bạn ạ :)
Bạn cho thêm ý kiến về bản FW mới này đi :)