• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN NGHĨ GÌ VỚI 1 BẢN FLASH MOD CHO P990 ?!

tinh_la_gi

Administrator
Trước tiên xin cám ơn all những đóng góp . những phần cần xóa mà anh em nói.
Sau là sori anh em chưa thể công khai hóa quá trình làm được.

Không phải TLG ích kỷ hay "dzấu nghề" vấn đề này hội đủ nhiều điều kiện nên chưa thể "công khai hóa" được .

Nếu thành công anh em phải dùng Box để chạy Flash không dùng cách Update online

@ Lâu lắm mới gặp lại anh Tài ... Lo trả lời PM của em nhé .. đến giờ đóng gói cái được - cái không ( có gì PM - tránh lạc chủ đề)

tommynguyen1961

Dự án này xem ra phải cần có sự giúp đỡ nhiều của mọi người đây.
Câu chuyện này mình và Tình cũng như anh Sơn đã có bàn tình tới nay gần nữa năm rồi nhỉ? Nhưng lần này vẫn chưa thể công khai cho mọi người được.
Hy vong chú Tình sớm thành công.=D>

NokuaN70

Well-Known Member
Trước tiên xin cám ơn all những đóng góp . những phần cần xóa mà anh em nói.
Sau là sori anh em chưa thể công khai hóa quá trình làm được.

Không phải TLG ích kỷ hay "dzấu nghề" vấn đề này hội đủ nhiều điều kiện nên chưa thể "công khai hóa" được .

Nếu thành công anh em phải dùng Box để chạy Flash không dùng cách Update online

@ Lâu lắm mới gặp lại anh Tài ... Lo trả lời PM của em nhé .. đến giờ đóng gói cái được - cái không ( có gì PM - tránh lạc chủ đề)

Có ai trách vụ dzấu nghề gì đâu? Chỉ mong cộng đồng UIQ của PV có thêm một phát kiến vĩ đại cho UIQ đang chờ khai tử thôi, chờ tin vui của TLG.

Posted via Mobile Device

dengrumingzi

Ý tưởng KINH ĐIỂN. Đó là SIÊU MƠ ƯỚC CỦA HÀNG VẠN NGƯỜI DÙNG P990i trên khắp mọi nơi trên trái đất, trong đó có Việt Nam thân yêu. HÀNG NGÀN NGƯỜI ĐÃ TỪNG AO ƯỚC, GIÁ MÀ BỎ ĐƯỢC CÁI NÀY ĐI, CÁI KIA ĐI, MÌNH ĐÂU DÙNG HẾT CHỨC NĂNG CỦA ĐIỆN THOẠI, v..v.......VẠN LỜI CHÚC CHO Ý TƯỞNG SIÊU VIỆT THÀNH CÔNG VANG DỘI.

Mong sao các anh em hiểu biết về Công nghệ cùng vào đây đóng góp ý kiến quý báu!

PS: Bản thân ko có tài cán gì đành khua môi múa mép mà thôi.