• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo Swype Input 2.1 mod Skin Zeta Tiếng Việt cực đẹp,cực pro cho S60v5 -:D-

Ntv_79

Thank bác kpud1204 nhiêu nhé, kiểu kéo ấy mãi mới hiện ra được, sao ko có nút j ấn để nó hiện ra nhỉ :D
Chỉ cần kéo từ nút đó sang nút bên cạnh thôi là OK. Kéo dài hơn sang phải là không được!

duc143

Chỉ cần kéo từ nút đó sang nút bên cạnh thôi là OK. Kéo dài hơn sang phải là không được!

Thank bác, giá mà bác nói sớm :D Mà bản swype cho dòng sym mãi chỉ là bản 2.01(4426) thôi nhỉ, chưa thấy update gì thêm...

staythesame7487

cho hỏi là cái này mình ko đánh tiếng việt có dấu xài được ko? vì mình nhắn tin thì thường ko bỏ dấu trong tn

Ntv_79

cho hỏi là cái này mình ko đánh tiếng việt có dấu xài được ko? vì mình nhắn tin thì thường ko bỏ dấu trong tn
Xài được bạn ah, gõ bình thường, rồi thích thì thêm dần các từ không dấu cho từ điển để lần sau swipe nhanh hơn.

ANHTUAN9791

sao mình không vào được bàn phím Qwety thu nhỏ nhỉ?vào bàn phím ấy là văng về bàn phím măc định.Máy X6,xin chủ thớt giúp cho!

kpud1204

sao mình không vào được bàn phím Qwety thu nhỏ nhỉ?vào bàn phím ấy là văng về bàn phím măc định.Máy X6,xin chủ thớt giúp cho!

Làm như hình sẽ có:

kpud1204

cái font với themes cài vào ntn vậy chủ thớt? :-/

Theme thì bạn cài vào luôn.Có 2 cái theme,1 là dùng icon mặc định của máy,1 cái kia dùng icon N8.
Còn Font thì bạn chép nguyên thư mục Fonts vào E:\Resources rồi khởi động lại máy là xong.

hdgv

Hồi trước có phiên bản cũ nó add auto mà không cần hỏi, không nhớ phiên bản mấy nữa

silverleogl

photo.php

bác cho mình hỏi của mình X6 mình làm mãi cũng không ra được bàn phím đứng nhỏ như của bác :(
bác giúp mình với :)

truonghuong12

photo.php

bác cho mình hỏi của mình X6 mình làm mãi cũng không ra được bàn phím đứng nhỏ như của bác :(
bác giúp mình với :)
X6 không dùng được bàn phím đứng nhỏ bác à chỉ có bàn phím to ngang thì được thôi :( chia buồn

Last edited by a moderator:

menkute888

bạn ơi sao mình ko cài đc file nay nhỉ
VietnameseDictionary_ZetaTVskin by Khoa™.sis

kpud1204

mình dùng cfw mà.cài lên nó bảo phần cài đặt có sẵn.hihi

Do CFW bạn đang dùng đã cài đặt sẵn Swype Input trong máy. Nếu muốn cài bản Swype này thì bạn phải flash lại CFW khác không cài sẵn swype input,hoặc bạn có thể dùng công cụ cook fw để xóa phần swype cài sẵn trong cfw bạn đang dùng rồi tiến hành flash lại.>:)

hdgv

mấy bạn dùng x6 thì flash firmware khác đi, có rất nhiều cfw dùng cũng tốt, khi đó mới dùng bàn phím nhỏ của swype được