• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo Swype Input 2.1 mod Skin Zeta Tiếng Việt cực đẹp,cực pro cho S60v5 -:D-

phucdt3

Bạn có thể mod Bàn phím ảo Swype Mod MeegoN9 có giao diện Tiếng Việt như thế này không? Được thì tốt quá! Cám ơn bạn nhiều!
Mình thấy Bàn phím ảo Swype Mod MeegoN9 trên mạn chỉ có tiếng anh thôi :(
Giúp mình nhé! :)

Chỉnh sửa cuối:

kpud1204

Thớt oy! Giúp mình với! Hix không ai ghé qua thớt này nữa sao? :( quá!
Xin lỗi bạn nha. Mình đọc bài của bạn cách đây 1 tuần và cũng hì hục làm cái skin ấy (Omeego), nhưng bỗng dưng cái máy tính chết tiệt nó dở chứng hok chịu lên:|, mình xách đem sửa thì phải thay ổ cứng,axax(cả triệu bạc~X(),ổ thì vẫn còn 1 cục mà nó die ròy:((.hic.Mấy bữa nay toàn online bằng máy của papa:D. Giờ còn mỗi tấm hình demo cái skin chưa test trong USB, bạn xem không? hic,còn bây giờ mình đang....lười lémX_X, khi nào mình rảnh nhất định sẽ làm lại,hi:D.

ganang1234

Xin lỗi bạn nha. Mình đọc bài của bạn cách đây 1 tuần và cũng hì hục làm cái skin ấy (Omeego), nhưng bỗng dưng cái máy tính chết tiệt nó dở chứng hok chịu lên:|, mình xách đem sửa thì phải thay ổ cứng,axax(cả triệu bạc~X(),ổ thì vẫn còn 1 cục mà nó die ròy:((.hic.Mấy bữa nay toàn online bằng máy của papa:D. Giờ còn mỗi tấm hình demo cái skin chưa test trong USB, bạn xem không? hic,còn bây giờ mình đang....lười lémX_X, khi nào mình rảnh nhất định sẽ làm lại,hi:D.

đẹp đó bạn,làm luôn và ngay cho nóng hổi chứ đợi rảnh thì lâu lắm;;)

phucdt3

Buồn rồi! Mình vẫn đang dùng Swype Mod MeegoN9 nhưng chỉ tiếng anh thôi còn tiếng việt thì là zeta! Mong bạn sẽ làm sớm mà khắc phục được cả lỗi mất phím lùi về khi màn hình xoay ngang thì tốt quá! :)
Sự khác biệt như trên bài đăng của bạn ý! Khi xoay ngang phím lùi về bị mất một khoảng lớn!
Bên cfw c6 v42 bạn hỏi mod xoay ngang không căn giữa nè của bạn đây:
http://www.mediafire.com/?rdq3bnf51rx2g53

kpud1204

Buồn rồi! Mình vẫn đang dùng Swype Mod MeegoN9 nhưng chỉ tiếng anh thôi còn tiếng việt thì là zeta! Mong bạn sẽ làm sớm mà khắc phục được cả lỗi mất phím lùi về khi màn hình xoay ngang thì tốt quá! :)
Sự khác biệt như trên bài đăng của bạn ý! Khi xoay ngang phím lùi về bị mất một khoảng lớn!
Bên cfw c6 v42 bạn hỏi mod xoay ngang không căn giữa nè của bạn đây:
http://www.mediafire.com/?rdq3bnf51rx2g53
Khi xoay ngang bị mất phím lùi về là do kiểu bàn phím qwerty mới trong CFW hay sao ý. Mình thử trong FW thường thì không bị lỗi này:-?
Mod xoay ngang không căn giữa thì mình tìm được rồi , nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn nhé!;;).

kpud1204

Tạm thời bây giờ đã xong cái skin đứng, haiz. Còn cái qwerty ngang nữa.:p

phucdt3

Tạm thời bây giờ đã xong cái skin đứng, haiz. Còn cái qwerty ngang nữa.:p
Ngon quá! Nhanh quá! Thank bạn nhiều! Cố lên, hj!
Nếu bạn làm xong chắc bạn là người đầu tiên và duy nhất làm nên nó đó! Mình tìm khắp rồi mà chưa có ai làm cả! :(

Mr_bi0511

tiếc là nó lại ko áp dụng trong các chương trình chat bạn nhỉ. mình bật Sh lên thì nó dùng bàn phím của Sh

kpud1204

Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ nhưng mấy tuần nay mình phải đi học xa ko ở nhà làm dc, cuối tuần mới online dc. Các bạn thông cảm nhé!

ganang1234

Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ nhưng mấy tuần nay mình phải đi học xa ko ở nhà làm dc, cuối tuần mới online dc. Các bạn thông cảm nhé!
thế khoảng khi nào hàng về thế bạn;;)

phucdt3

Thớt oy! Cố lên! :(
Ae mong chờ từng ngày nè!
Thớt vứt con ở chợ rồi, không thèm hồi âm gì luôn! :((

Chỉnh sửa cuối: