• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím chữ và số kiểu mới FINAL

vpkado

cái mod này hôm bữa vip nguyenduythanh 94 đã giới thiệu. hôm nay đã có bản final. cái mới nhất của bản này là " không đụng hàng" với chữ text canh giữa
các bạn chọn phiên bản phù hợp download file đính kèm ở dưới về cho vào ROFS2/sys/bin/ nha.mình đã test thành công trên c6-x6 ( bản v1 của samiboy007).
đây hình ảnh về em nó và link trực tiếp từ blog của bình 24

link dùng cho C6_V20.0.041/042 http://adf.ly/1MhPB
link dùng cho C6_V20.0.043 http://adf.ly/1MrTb
http://adf.ly/1MhPd
tất cả cho vào ROFS2/sys/bin. flash và cảm nhận thành quả tuyệt vời đi các bạn
( Nguồn http://duybinh24.blogspot.com)

theo yêu cầu của tác giả ( binh 24 )mình đã đưa link ADF trực tiếp các bạn khi vào trang đó bấm SKIP AD để thấy link download nha

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

đã test !! hoàn toàn không "Đụng hàng " với Căn giũa phim như chủ toptic đã nói :D

samiboy007

Sao thấy bên 2pic nguyenduythanh 2 file mà ta.vậy cái này cái phím chữ v nằm trên hay dưới vậy?

vpkado

Sao thấy bên 2pic nguyenduythanh 2 file mà ta.vậy cái này cái phím chữ v nằm trên hay dưới vậy?

nằm y như hình phía trên tức là ở dưới nha bạn hiền, rất thuận lợi khi nhắn tin:\-/

Anther1991

Có hỗ trợ 7 trang ký tự chưa ;;) Tui cũng mê cái bàn phím rộng rộng như vậy

vpkado

Có hỗ trợ 7 trang ký tự chưa ;;) Tui cũng mê cái bàn phím rộng rộng như vậy
tất cả đều ok nha bạn, phải nói là khâm phục tài mod của bác binh24, một bàn phím thoáng và đẹp

NguyenDuyThanh

tất cả đều ok nha bạn, phải nói là khâm phục tài mod của bác binh24, một bàn phím thoáng và đẹp

Hqua đang sửa bài topic của mình để thêm bản final ko ngờ lại mất điện nên ... ko làm nữa ^^
Đính chính với bác là mod này hoàn toàn do dan-av làm chứ ko liên quan đến binh24 nhá :D

samiboy007

chắc ăn là giống hình trên ko? mắc công phải flash lại.Tại bữa trc xài chỉ có 1 file thì phím v nằm trên

nhoxjnhzai

ax nhầm hàng rồi bạn à daily mobile thấy final từ hôm qua chắc binh24 copy qua blog thôi

vpkado

vậy àh, mình tưởng do binh 24 mod chứ. nhưng ai mod cũng k quan trọng, quan trọng là anh em được dùng " thành quả" của họ và đừng quên thank cho những ai đã làm ra nó là được rồi
@samiboy 007 : tui test trên bản v1 của ông nè, vô tư luôn, dấu "V" ở dưới, hỗ trợ 7 trang ký tự nửa, good lắm, flash đi " đừng ngại ngần" hhehe

samiboy007

vậy àh, mình tưởng do binh 24 mod chứ. nhưng ai mod cũng k quan trọng, quan trọng là anh em được dùng " thành quả" của họ và đừng quên thank cho những ai đã làm ra nó là được rồi
@samiboy 007 : tui test trên bản v1 của ông nè, vô tư luôn, dấu "V" ở dưới, hỗ trợ 7 trang ký tự nửa, good lắm, flash đi " đừng ngại ngần" hhehe

Tui đã thêm file của duythanh cho chắc ăn.đang đóng gói.kakka

flash tới flash lui.xóa nhầm hết rofs2 . Nãy giờ phải tải rofs2 v2 của tui làm lại từ đầu.kkaakka

vpkado

lấy mấy file tui up ở trên là ok rồi. đem quăng cái kia vào coi chừng " đụng hàng với mod canh giữa và 7 trang ký tự ráng chịu àh".
àh tui đang test bản n97mini for x6 nè, ông test thử chưa, nghe nói chạy pin trâu và good hơn c6-x6 đó

Anther1991

Chắc phải tải về cho pé Anna nhà tớ quá. Nó vòi tải quá trời đây này :))
Xong rồi! Mặc vào người pé Anna trông nó sexy lên hẳn. Thanks nhé. >:)

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

ủa cái này tich hợp với mod canh giữa hả ta.

ko thích mod canh giữa lắm.nhưng lỡ rùi xài luôn.hichic.làm biếng flash lại

traicauhd