• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím chữ và số kiểu mới FINAL

Hikira

Chắc phải tải về cho pé Anna nhà tớ quá. Nó vòi tải quá trời đây này :))
Xong rồi! Mặc vào người pé Anna trông nó sexy lên hẳn. Thanks nhé. >:)

Rùi khi nào pác Anther post link lên để ae cùng JAF lại ;))

ngohuyhoang

Sao mình làm cũng ra bàn phím này mà phím Ok với phìm hính Bàn Phím kia bị đổi chỗ nhỉ. Mình dừng CFW C6 v43 cho 5530

nh0xpr04798

Sao mình làm cũng ra bàn phím này mà phím Ok với phìm hính Bàn Phím kia bị đổi chỗ nhỉ. Mình dừng CFW C6 v43 cho 5530

=))Đó là ng ta có dụng ý hiết rồi đó bạn ạ ... đổi vị trí 2 phím đó để thuận tiện hơn khi nhắn tin ....

boy_online01

Mấy ổng đó đâu có nói cái nào dùng cho CFW N97mini đâu, chẳng lẽ xúc hết?

Cứ quăng đại vào xem sao :)). Đùa chứ mình ko dùng cái mod chữ căn giữa nên đang dùng bàn của nguyenduythanh94 cho N97 mini/X6, ko biết bản này thế nào?

vpkado

samiboy 007 nói đúng đó bạn, giờ đa số dùng bản CFW hết rồi , có ai test trên FW gốc đâu. bạn tự test sẽ biết ngay mà

hatranbeclin

tình hình là pàn phím đã cho vào thành công. Nhưng pi lổi : viết tn nó khong tự xuống dòng, ma viet 1 hàng lun. Còn néu ma minh cho nó xuống dòng thj vjet 1 ki tu thj khoang cach 2 dong xa nhau 1 ti. Ai gjup dum. Thank! Sr onl dt ko go tv dx. Minh dung pan n97mini cua mathanh.

hatranbeclin

Không ai giúp mình ak?
Cái dấu nháy nó rất dài!
Nếu chuyển wa query rồi chuyển lại thì dấu nháy nó ngắn lại. nhưng viết tiếp thì nó từ từ giản ra. và không tự xuống dòng dc.

vpkado

Không ai giúp mình ak?
Cái dấu nháy nó rất dài!
Nếu chuyển wa query rồi chuyển lại thì dấu nháy nó ngắn lại. nhưng viết tiếp thì nó từ từ giản ra. và không tự xuống dòng dc.

mình dùng c6-x6 test thấy k bị lỗi như bạn, hãy kiểm tra lại nha, tại mình k dùng bản n97