• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím chữ và số kiểu mới FINAL

OverYou

Không ai giúp mình ak?
Cái dấu nháy nó rất dài!
Nếu chuyển wa query rồi chuyển lại thì dấu nháy nó ngắn lại. nhưng viết tiếp thì nó từ từ giản ra. và không tự xuống dòng dc.

Qua đây thử JAF CFW N97mini Butterfly tui cook lại cho 5800 RM-356 coi có bị lỗi như thế hok >:) Nhớ click thank nếu có ý định xài CFW này :p (Đã mod bàn phím như trên nhé =D>)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...01.21.01-gt-gt-VS-lt-lt-NOKIA-5800-V52/page26

vpkado

@ darkness90vt : link này do mình lấy về từ blog Binh 24 như mình đã nói ở trên do yêu cầu của Binh 24, mình chỉ thấy bản cập nhật mà chưa ai post nên đem về chia sẽ thôi

hung160990

bạn có thể cho mình link được k
chứ link kia mình k thể down được như là bị đứt rồi đấy
gửi vào tin nhắn riêng cũng được :|

taothephong

cho mình hỏi chút,mình dùng 5530 và hiện tại thì dùng cfw c6-5530,mà sao mình k thể cho mod này vào để jaf đc nhỉ:-?:-/cái này có dùng đc cho 5530 k?khi cho mod vào thì cho cả "Swap Buttons OK and Mode Switch" vs "10283389 moded alpha-numerickeyboardc6_v20.0.043" vào luôn hay chỉ cho 1 mod vào?ai chỉ mình vs,mình cho cả 2 mod vào,thì khi jaf,máy bị lỗi,nó k hiện lên,mình tháo pin ra,nhấn nút nguồn,thì nó rung mãi~X(

OverYou

cho mình hỏi chút,mình dùng 5530 và hiện tại thì dùng cfw c6-5530,mà sao mình k thể cho mod này vào để jaf đc nhỉ:-?:-/cái này có dùng đc cho 5530 k?khi cho mod vào thì cho cả "Swap Buttons OK and Mode Switch" vs "10283389 moded alpha-numerickeyboardc6_v20.0.043" vào luôn hay chỉ cho 1 mod vào?ai chỉ mình vs,mình cho cả 2 mod vào,thì khi jaf,máy bị lỗi,nó k hiện lên,mình tháo pin ra,nhấn nút nguồn,thì nó rung mãi~X(

Rung mãi là Rof2 quá dung lượng cho phép! Dung lượng Rofs2 cho phép tối đa là 113 Mb! Nên cook đến 112Mb là đẹp! Bro thử lấy 2 cái file tôi đã đóng gói sẵn trên bài #46 đó về bỏ vào Rofs2\sys\bin và JAF nhé! Bàn phím chữ & số mới chạy được trên CFW C6 và CFW N97mini ;;)

taothephong

Rung mãi là Rof2 quá dung lượng cho phép! Dung lượng Rofs2 cho phép tối đa là 113 Mb! Nên cook đến 112Mb là đẹp! Bro thử lấy 2 cái file tôi đã đóng gói sẵn trên bài #46 đó về bỏ vào Rofs2\sys\bin và JAF nhé! Bàn phím chữ & số mới chạy được trên CFW C6 và CFW N97mini ;;)

ồ,cám ơn nha,để mình thử xem

taothephong

Không bít đã được chưa bro? ;;)

đc rùi,đúng là do file quá nặng,hihi.k hỉu sao lúc extract rofs2 thì 106mb,mà thêm vài mod nhẹ vào thì unpack lại lên 119mb,mình down bản nokiaeditor khác,làm lại đc rùi.thanks bro

socloc20

Binh24 là ai mà kinh nhỉ. Thấy mod nào cuả ổng cũng xịn. Core file cũng tốt nữa

samiboy007

Tầm cỡ quốc tế.kaka.
Mà bên daily cũg thấy nhiều ng gà phết nhỉ.hỏitoàn nhữg kâu đơn gjản mà lập 2pic bự tổ chản. đọc thì hjểu,cũwmg múôn gjúp nhưg chẳg pít vjết tl thế nào.hjchjc

boy_online01

Tầm cỡ quốc tế.kaka.
Mà bên daily cũg thấy nhiều ng gà phết nhỉ.hỏitoàn nhữg kâu đơn gjản mà lập 2pic bự tổ chản. đọc thì hjểu,cũwmg múôn gjúp nhưg chẳg pít vjết tl thế nào.hjchjc

Từ vựng tiếng Anh bác như thế nào thì cứ trả lời như thế.
Như em đây này, qua mấy trang nước ngoài reply, cuối dòng toàn viết thêm "Sorry about my bad English because I am Vietnamese" :D