• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN THÍCH GIAO DIỆN WM6.1 NHƯ THẾ NÀO?

Bạn thích giao diện WM 6.1 như thế nào?

• Giao diện GREEN của WM 6.1

Votes: 93 33.0%
  • Giao diện TOUCH

Votes: 125 44.3%
  • Giao diện mặc định WM6

Votes: 50 17.7%
  • Giao diện khác 3 tùy chọn trên

Votes: 36 12.8%

• Total voters
    282

Hoangdat_vista

ĐỂ thuận lợi cho bản ROM WM6.1 tiếp theo, các bạn hãy bình chọn giao diện mình yêu thích. Ngoài ra các bạn có thể Post thêm bài để mọi người tham khảo=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

toitoi

mình vẫn thích mầu xanh biển bóng nhoãng sang trọng trên nền đen ấy.giống cái vista utimate của WA ấy!kiếm cái hình nền cho fu hợp nữa thì đẹp.cái màu xanh nhìn nó kô sang lắm!cũng kô bõng bẩy nữa!đó là ngu kiến của thăng em!

Tuan1412

ĐỂ thuận lợi cho bản ROM WM6.1 tiếp theo, các bạn hãy bình chọn giao diện mình yêu thích. Ngoài ra các bạn có thể Post thêm bài để mọi tham khảo=D>=D>=D>

Bạn làm 1 bộ giao diện Vista đi,giao diện đấy trong vẫn là pro nhất đó

Tom_codon

Super V.I.P
Màu xanh bóng bẩy của Windows media center thì đẹp và nhẹ nhàng hơn!

Đúng ý mình đó.Màu xanh da trời ánh tím bóng của media center :D
Windows mobile 7 sẽ dùng Gam màu này đó.
Demo mấy cái hình Rom mới của mình base trên nền màu này.Nhưng thực sự vẫn chưa ưng ý lắm.Cần người design thêm nữa...

toitoi

ah minh có một thắc mắc là có ai đổi được cái nền của cai program kô nhỉ?có thề đổi màu hoặc là có thêm hình nền vào đấy!nếu được thì thật là một bộ mặt mới!

XuanTruong

Super V.I.P
Đúng ý mình đó.Màu xanh da trời ánh tím bóng của media center :D
Windows mobile 7 sẽ dùng Gam màu này đó.
Demo mấy cái hình Rom mới của mình base trên nền màu này.Nhưng thực sự vẫn chưa ưng ý lắm.Cần người design thêm nữa...

Đồng ý với ý kiến này của Bác Tom! Ý Bác cũng hợp với Mình đó!!!:)

toitoi

giao diện vista thì giống với mình nói rồi!trên nền đen có điểm sáng bóng bẩy.nhìn mê lun!

hoadainhan70

Active Member
Dạo qua một vòng trước khi up thử cho máy !!!!! thấy là các Huynh không nói đến việc chặn cuộc gọi !!!! Vậy W6.1 hoạt động cho việc này thế nào vậy cac Pác !

Lạc đề rồi bạn nhé

Last edited by a moderator:

NBLam

Dạo qua một vòng trước khi up thử cho máy !!!!! thấy là các Huynh không nói đến việc chặn cuộc gọi !!!! Vậy W6.1 hoạt động cho việc này thế nào vậy cac Pác !

Cái này là do phần mềm cài thêm chứ WM6.1 cũng như các WM khác, làm gì có chức năng này đâu???

toitoi

mình thì vẫn thích nền đen vói những nút ấn khác màu có điển sáng bóng bấy!trông thật bro!đấy mới đúng là pro!

gigaticvn

Theo mình 6.1 giao diện rất đẹp, màu sắc hợp lý với kiểu dáng và màu sắc vỏ máy của BA

Shinichi

Mình thích giao diện Vista màu đen kết hợp với vàng ánh kim trông rất đẹp mà sang nữa. Đồ hoạ sao cho nhìn càng sâu càng tốt trông càng mê ly.