• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN THÍCH GIAO DIỆN WM6.1 NHƯ THẾ NÀO?

Bạn thích giao diện WM 6.1 như thế nào?

• Giao diện GREEN của WM 6.1

Votes: 93 33.0%
  • Giao diện TOUCH

Votes: 125 44.3%
  • Giao diện mặc định WM6

Votes: 50 17.7%
  • Giao diện khác 3 tùy chọn trên

Votes: 36 12.8%

• Total voters
    282

vnanhvn

Mình thích có giao diện màu xanh nõn chuối nhưng khi up lên thì mình lại thấy đen mới pro, vì vậy chẳng biết nói thế nào.

tungkevt

Cái green nhìn vẫn dễ chịu nhất. Vừa trang nhã, vừa đẹp mắt. Bỏ phiếu 2 tay

Hoangdat_vista

Chạy mất dép rồi HABUBI. Niềm đam mê chưa cạn nhưng giờ ít thời gian quá. Giờ ôm thêm cái Kiốt nữa. Chắc phải xin rút lui khỏi Ban Quản trị mất thôi.

NBLam

Hè hè, thế thì anh Đạt passé cái giao diện glass sang cho Habubi để add vào ROM mới nhỉ, giờ BA còn mỗi Habubi "lăn lộn" nhỉ :(( Khổ habubi nhỉ :))

habubi

Hè hè, thế thì anh Đạt passé cái giao diện glass sang cho Habubi để add vào ROM mới nhỉ, giờ BA còn mỗi Habubi "lăn lộn" nhỉ :(( Khổ habubi nhỉ :))

Hì hì. Lăn lộn j đâu anh. Có điều kiện + được hướng dẫn nhiệt tình + đam mê thôi anh

Chạy mất dép rồi HABUBI. Niềm đam mê chưa cạn nhưng giờ ít thời gian quá. Giờ ôm thêm cái Kiốt nữa. Chắc phải xin rút lui khỏi Ban Quản trị mất thôi.

Bận đến thế cơ à anh? Lúc nào rảnh thì anh vào cũng được mà. Anh đừng rút lui nhé.

AnhPheCT

Manilla 2D Diamond Black!!!
Mình đang sử dụng Pro ghê!!!

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình thấy thanh scrollbar trông cổ điển và ko thẩm mĩ cho lắm,theo mình nên làm cho nó bóng bẩy hơn,gọn hơn ,kết hợp màu nền hay hình nền trong programs và settings +touch thì tuyệt

Hoangdat_vista

Mình thấy thanh scrollbar trông cổ điển và ko thẩm mĩ cho lắm,theo mình nên làm cho nó bóng bẩy hơn,gọn hơn ,kết hợp màu nền hay hình nền trong programs và settings +touch thì tuyệt

scrollbar rất tiếc là chưa thể thay đổi được trong WM 6.1 còn các yêu cầu bên dưới của bạn thì windows Mobiles 6.5 đã đáp ứng được điều đó

xuandung11a2

Well-Known Member
Hihi..ừ đúng rồi ...hihi:D bài viết của em tận 3.1.2009 cơ,lúc đấy hình như chưa có hình ảnh về wm6.5,sao MS hiểu ý mình thế nhỉ hihi:D:p

halamnguyen

Hình như dạo này 6.5 cải tiến nhiều lắm . Ít tốn pin . Mình đang xài bản V6 của Habubi. Chạy khá nhanh mà cũng đẹp đẹp .

AnhPheCT

WM6.5 để Test thôi! (1 con dùng để Test Rom. 1 Con xài WM6.1.) Về cơ bản Mình thích Ổn định, và nhanh, và ít hao Pin. Nên Mình trung thành WM6.1. Làm việc mà!!

Và hiện tại Mình đang xài WM6.1 nè!! Ok!!!

Bản Rom dưới chữ ký đó!!

xuandung11a2

Well-Known Member
WM6.5 để Test thôi! (1 con dùng để Test Rom. 1 Con xài WM6.1.) Về cơ bản Mình thích Ổn định, và nhanh, và ít hao Pin. Nên Mình trung thành WM6.1. Làm việc mà!!

Và hiện tại Mình đang xài WM6.1 nè!! Ok!!!

Bản Rom dưới chữ ký đó!!

Thực ra mình chưa thích dùng wm6.5 vì thao tác sử dụng .Giờ vẫn kết nhất bản v14 của bác Hà,quá ngon.Chuẩn mực!!!!:D:D
Dùng wm6.5 chẳng qua là để test skin mới thôi.Đang phấn đấu ....mà..:D
Mà V.I.P Anhphe076 dùng Touch Flo mãi chưa chán à???Em dùng skin gì cũng chỉ được vài vài ngày là cũng,sau đó lại gỡ ra và cứ loay hoay dùng skin gì đây????:-?:-? Em cũng dùng M2D lâu nhất vì tính ổn định cao và thao tác rất tốt.Giá như tab launch của M2D trong suốt như M3D thi quá tuyệt.:D:D
Hic..sau này lấy vợ mà như thí thì chít...:)):))

orange_244

Banned
wm 6.5 mà tét thì rất tệ.vì còn nhiều lổi chỉ tét tốt nhất ở rom 6.1 thui.
xuandung11a2 tranh thủ spam ghê:D (.Hic..sau này lấy vợ )