• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Barrel 1.5.7-1 [bài 48] - Hiệu Ứng Lật Trang 3D

TruongHan

Super V.I.P
đủ rùi vẫn ko cài đc, bọn PCsuite bị dở hơi mà :))

Dùng nó cài file deb thì báo lỗi như vậy.Thằng này chỉ được cái là file ipa cài mà báo lỗi invalid thì dùng nó cài ngon lành :D

AquaSta

Moderator
đủ rùi vẫn ko cài đc, bọn PCsuite bị dở hơi mà :))
Sao pác hay dùng PC Suite thế, mắc bệnh lười à? Em toàn dùng iFile, nhiều khi không có iTunes (các chương trình khác phải có .dll của iTunes) vẫn dùng Wifi chuyển file và máy để cài được. Thằng PC Suite chúa ngu ở cái cài các chương trình .deb ví dụ như sbsettings, winterboard, installous,...
Được cái nhiều khi nó cứu máy cũng tốt, nhất là khi bị quay vòng tròn :D
Dùng nó cài file deb thì báo lỗi như vậy.Thằng này chỉ được cái là file ipa cài mà báo lỗi invalid thì dùng nó cài ngon lành :D
Hồi mới dùng iPhone em còn hay dùng PC Suite, chứ giờ ít lắm, khi nào cấp cứu cần đến nó thì có dùng :D

AnhPheCT

Cập nhật Barrel v1.5.3-1

Chagelog

v 1.5.3-1
Added new mode: Carousel

Mã:
http://www.multiupload.com/DIRZWT0P6Y

avadakedavra799

sao em cài chỉ thấy mỗi cái lướt qua seach là co hiệu ứng còn lại thì ko thấy @@ ai chỉ em với .em 3GS

avadakedavra799

Vào Settings/Barrel/Mode/ Chọn 1 trong 14 hiệu ứng trong đấy là dùng được ngay.

vẫn không dc anh ơi, chỉ lướt qua search là nó co hiệu ứng còn lưới qua trang thì không có, ai giúp em với, em đã respring 2 lần ma cũng không thấy ??? em 3gs FW 4.1:(