• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Barrel 1.5.7-1 [bài 48] - Hiệu Ứng Lật Trang 3D

daolong83

Cập nhật phiên bản 1.5.6-1: http://www.multiupload.com/DEMTQIJ1FN

Thay đổi
v 1.5.6-1
Cập nhật tương thích: sửa cho FolderEnhancer, Page2D, Infiniboard
Cám ơn bác!
Câch đây 10 phút em lên Cydia vào mục thay đổi thấy source VNM có up lên tại: New At 20:40:25 19-06-2011
Ghi là Barrel 2!
Cứ tưởng bở gỡ ngay bản này đi cài bản đó!
Hóa ra bản đó là bản cũ rích chỉ có ít hiệu ứng như bản 1.3 hay 1.0 gì đó trước em cài!
Thế là lại phải cài lại bản 1.5 6-1 này!
Cám ơn bác nhé!

giangvungtau

sao mình cài vào và dùng 1 vài cái thì nó lại bị mất đi mấy cái icon,chỉ được vài kiểu thì xài bình thường,còn đa số là lật trang khác bị mất icon hết.có ai bị giống mình ko

AquaSta

Moderator
sao mình cài vào và dùng 1 vài cái thì nó lại bị mất đi mấy cái icon,chỉ được vài kiểu thì xài bình thường,còn đa số là lật trang khác bị mất icon hết.có ai bị giống mình ko

Respring lại máy bạn xem, bạn dùng 3G fw 3.x à?

giangvungtau

mình dùng ip 4 ver 4.3.2 . mình đã respring rồi nhưng vẫn bị.hơi khó hiểu về mấy cái này.nếu ko ai bị chắc do bị đụng với thằng nào quá

saviopham

em thank anh nhìu lắm em chưa bít cái này.e mới mua ip4,có cái này ip4 của e giá trị hẳn