• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Extender v1.08 for S60V3 OS9.1

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản cập nhật nghe anh em nói lỗi tùm lum mà bạn, để test xem sao rồi hãy tính.

Bản mới này sao nó chỉ có 3 chế độ còn bản cũ 1.08 lại có tới 5 chế độ lận a. Đúng lý ra nó phải thêm nhiều chế độ thiết lập hơn.:-/

thanhlongnd

mà sao dòng máy E63 và E71 ko có chỉnh độ sáng màn hình nhỉ các bác ? Pm này có chỉnh đc độ sáng màn hình ko các bác ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
mà sao dòng máy E63 và E71 ko có chỉnh độ sáng màn hình nhỉ các bác ? Pm này có chỉnh đc độ sáng màn hình ko các bác ?

Sao lại k có chứ bác. Cả e71 và E 63 đều có mục chỉnh độ sáng màn hình mà.:-/

135798642

FP2 phone hok cài đc, đều báo unable to install trong lúc cài, cả 2 bản, bao nhiêu người trên các 4rum khác đều vậy, dotsis bọn nó cũng kêu ầm như mình thôi ah, mình N78 :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
FP2 phone hok cài đc, đều báo unable to install trong lúc cài, cả 2 bản, bao nhiêu người trên các 4rum khác đều vậy, dotsis bọn nó cũng kêu ầm như mình thôi ah, mình N78 :(

Sặc. Vậy thì chia buồn với bạn. Chỉ có cách chờ bản mới xem có tương thích k thôi.:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ở đâu bác? Trong cài đặt, hiển thị chỉ có thể chỉnh bộ cảm biến ánh sáng thôi.

Bác cứ hạ cái mức cảm ứng xuống thấp thì nó s4 giảm độ sáng màn hình xuống chứ còn gì nữa. ;;)

thanhlongnd

Làm gì có cưng, nó chỉ cho ta thiết lập để chỉnh ánh sáng theo cấp độ PIN thôi.

Ý anh là dùng phần mềm này có thể chỉnh độ sáng màn hình ?

Em đang hỏi có thể chỉnh độ sáng màn hình bằng mặc định của máy ko đó.

MinhThang

Manager

Độ sáng màn hình của máy mặc định cũng có chỗ chỉnh mà.

hunterviet

Well-Known Member

Dùng PM vẫn hơn chứ bạn, tất cả trong 1 mà, đỡ tốn công chỉnh này nọ

naul1497

Đúng là FP2 không cài được hay sao ấy, mình xài N78, không thể cài được mặc dù rất thích phần mềm này :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đúng là FP2 không cài được hay sao ấy, mình xài N78, không thể cài được mặc dù rất thích phần mềm này :((

Mình tham khảo trên một số diễn đàn nước ngoài cũng có nhiều người than phiền thế. PM này không tương thích với FP2. Bạn chịu khó đợi bản cập nhật xem có tương thích k nhé.

Khoaaa

Mình tham khảo trên một số diễn đàn nước ngoài cũng có nhiều người than phiền thế. PM này không tương thích với FP2. Bạn chịu khó đợi bản cập nhật xem có tương thích k nhé.

Edit Edit lại NGAY!! ko khéo lại có nhiều người hỏi nữa :)

Posted via Mobile Device