• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BattNotify by ntd- phần mềm thông báo khi sạc đầy pin.

nick8

Xin chân thành cảm ơn tác giả chương trình và đặc biết là cảm ơn bạn haidang_alexandria. Em đang xài O2 xda II mini, đã up lên ROM WM6.1 cái bản ROM WWE3.04, em đã cài chương trình BattNotify nhưng không hiểu sao không hiện thị pin trên thanh taskbar, em rất thích chương trình vì nó rất nhỏ gọn nhẹ. Mong các anh chị giúp em !

ccmccm

bác sửa cái icon và cái giao diện sexy hơn tí được ko ạ?
Mình cũng sai Win .6.5 chạy rất tốt chắc có lẽ bản Win6.5 của bạn bị lỗi roài
mình xài win 6.1 cũng bị i thế, win nguyên gốc đấy nhé:(
cái báo khi pin còn ít thì giữ được lại

Last edited by a moderator:

aglqb

Bác thêm cái icon cho nó đẹp đội hình với, mà sao em cài trên máy HTC diamon WM6.1 chẳng thấy nó báo cái gì cả mặc dù phần mềm vẫn chạy vẫn cho chọn file âm thanh mà pin thì 100%:-? chọn xong âm thanh OK 1 phát chạy lại chuong trình thì mất đường dẫn âm thanh. pochiu, hu hu

Có mấy file *.wav của máy HTC Diamon bác nào ko có file âm thanh *.wav thì dowloand về dùng tạm đã nhé :)
dowloand: AmthanhHTC.rar

tttung4379

theo mình thì khi pin được sạc đầy rồi, máy có sạc thêm cho pin nữa đâu, cần gì pm báo rút dây??

PolicemanQN

bác cho mình hỏi. Mình cài rồi nhưng không thấy nó báo. Chỉ cài thôi chứ không hoạt động

AnhPheCT

bác cho mình hỏi. Mình cài rồi nhưng không thấy nó báo. Chỉ cài thôi chứ không hoạt động

Dùng PM này đi " Batti-2.4" Bản Việt hóa. Cài vào Main nhé! Cài xong bằng tiếng Việt mà chỉnh thông số trong đó! Báo Sạc, Sạc đầy, Báo từng phần % Pin do Mình định sẳn.....! Vọc là chính sử dụng được ko là do mỗi ccon người.!! Chúc thành công!

PolicemanQN

Dùng PM này đi " Batti-2.4" Bản Việt hóa. Cài vào Main nhé! Cài xong bằng tiếng Việt mà chỉnh thông số trong đó! Báo Sạc, Sạc đầy, Báo từng phần % Pin do Mình định sẳn.....! Vọc là chính sử dụng được ko là do mỗi ccon người.!! Chúc thành công!
Từ từ rồi mình sẻ vọc, dù sao cũng cảm ơn bạn nhưng bạn đừng dùng những lời như vậy chứ khó nghe lắm bạn. Một lần nữa cảm ơn bạn

alanjohn

các bác cho em hỏi HTC Diamond có phần mềm nào kiểm tra dung lượng của pin như các tool bên Nokia không vậy, em muốn mua cục pin nhưng cũng muốn test trước xem pin có được dung lượng như quảng cáo hay không

e đang sài PM này,nhưng PM này đâu có chưc năng chuông báo đấy Pin đâu ta.
còn phần mêm của chủ Topic,e down về để bổ \sung thêm,nhưng vẫn ko có báo chuông khi full Pin,e cụng đã sử dụng file Âm thanh(*.wav) lun rùi,
ko bit có phải do cài 2 phần mềm nay nên nó bị xung khắc nhau ko nữa

lipiter3

nếu sơ chai pin khi sạc đầy thì các bạn có thể mua thêm thiết bị hẹn giờ cho ổ điện ( khoảng hơn 100k)