• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle chính thức sẽ được cập nhật vào ngày 8-2-2012

hieuna

Theo thông tin chính thức từ nokia Việt Nam thì các máy Nokia N8, E7, X7, E6, E7 và C6-01 sẽ được cập nhật belle từ ngày 8-2-2012.

Để biết thêm chi tiết các bạn truy cập http://www.nokia.com.vn/belle/sw

Trunghuy90

Qúa hấp dẫn, có lẽ đây là món quà đầu năm 2012 của Symbian chăng?

cũng không khác gì vs bản cook ngày 16/01 của em đâu! Nên không có gì là mới mẻ anh ạ. Chỉ mừng cho anh, em dùng C6-01 Thôi!

atrau

Nokia cập nhật mừng sinh nhật mình đây, mỗi tội vẫn dùng v5, không lên belle được :D

beomap

bao ngày em đợi em mong giờ đây em đã ...... tuyệt quá 2 tuần nữa thôi \-/

MinhThang

Manager
cũng không khác gì vs bản cook ngày 16/01 của em đâu! Nên không có gì là mới mẻ anh ạ. Chỉ mừng cho anh, em dùng C6-01 Thôi!

Anh sẽ đặt hàng em làm cho anh 1 bản khi có fw chính thức nha. =D>

tranbinh183

Ôi, mong cái bản belle này cho con E6, chỉ tại thích cái bàn phím của nó mà đã chọn 1 con máy có quá ít ứng dụng thích hợp. May mà niềm đam mê đã chiến thẳng, k thì chắc đã bye e ý lâu lắm rồi

masterxmetal

ủa vậy không có bản chính thức cho C7 à mọi người,C6 còn lên chẳng lẽ C7 nó bỏ rơi.

thainguu

trang Symbiantweet mới đưa tin Nokia VN đã gỡ bỏ trang thông báo ấy rồi, ko biết có chuyện gì nữa đây? Đang ngóng Belle cho em C6-01....