• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle chính thức sẽ được cập nhật vào ngày 8-2-2012

Nguyendaivuong

có lẽ lại cho fan hâm mộ trở thành con lừa hết rùi đây, heee c6-01 không biết bao giờ mới lên belle đây ta, hichic

tranbinh183

kiểu này chưa chắc đã đc update như thông báo rồi, vừa vào trang chủ nokia VN k thấy có cái thông tin đó nữa, có thể VN làm ngơ rùi a e ạ.hjx

4179

Thông tin trên hôm trước vào thấy, giờ đã không còn nữa, mới có 3 ngày à.
Trên mạng Nokia của nước khác thấy thông báo các ^3 cho up lên Anna, chẳng biết thế nào nữa, đang tính mua N8 đợi up lên Belle thì giờ chỉ up lên được Anna thôi, tự nhiên lại lưỡng lự.

tranbinh183

Thông tin trên hôm trước vào thấy, giờ đã không còn nữa, mới có 3 ngày à.
Trên mạng Nokia của nước khác thấy thông báo các ^3 cho up lên Anna, chẳng biết thế nào nữa, đang tính mua N8 đợi up lên Belle thì giờ chỉ up lên được Anna thôi, tự nhiên lại lưỡng lự.
N8 yên tâm lên đc Belle rùi đó, hôm qua mới mượn con máy của bà chị thấy cho lên rùi, do đó cứ yên tâm mà mua và up lên thôi bạn ạ, k cần phải lưỡng lự đâu ^^

chivung

ủa!!! mình tưởng những máy mới sản xuất ra thì nhà sản xuất up sẵn cho belle rồi chứ nhỉ?

lhminh8652

N8 yên tâm lên đc Belle rùi đó, hôm qua mới mượn con máy của bà chị thấy cho lên rùi, do đó cứ yên tâm mà mua và up lên thôi bạn ạ, k cần phải lưỡng lự đâu ^^
Hôm nay(8/2/2012) N8 đã có Belle Việt nam chính thức, ACE update cho N8 được rồi đó!!!!

vunguyenmt

C7-00 đã phát hiện có belle vào tối qua. Tuy nhiên phải dùng pc mới cho cập. Nhưng ác 1 cái là khi căm cáp vào pc sử dụng nokia suite để cập nhật, khi đăng nhập vào tài khoản thì không vào được và báo lỗi server. Có ai bị như vậy ko?

Chỉnh sửa cuối:

hieuna

C7-00 đã phát hiện có belle vào tối qua. Tuy nhiên phải dùng pc mới cho cập. Nhưng ác 1 cái là khi căm cáp vào pc sử dụng nokia suite để cập nhật, khi đăng nhập vào tài khoản thì không vào được và báo lỗi server. Có ai bị như vậy ko?

Dùng jaf mà flash cho nhanh

bbfrog

ai dùng C7 muốn lên Belle thì fải dùng Navi 1.3, bản 1.6.1 k có đâu

lhminh8652

Tôi update bằng bản belle chính thức mà sao thấy mau hết pin hơn anna??? có ai bị như Tôi không nhỉ??

nhutphi

cãm ơn bạn trung huy! bánh belle của bạn rất tuyệt. mình đang chờ bạn có bản update mới hơn !!!