• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle + iPhone + Android cho 5530 v40.0.003

nhoctjn4a

thử gì về tết rồi ak :)
A vũ Có bản mới up anh em đi :)
nghe quảng cáo Good
bản #1 từ lâu rồi mình chỉ thích Icon
mong sao bản này good như Icon của nó :)
Về đc mấy hôm rồi...Hôm nào về quê qua t chơi
Tiện hỏi mấy cái :))

vcoin1000

Em thấy 5233 thôi à!lam cho 5230 lun,em flash xog ăn tết lun.Chứ mất lòng tin với ThanhTung rồi

LoiPT

Em thấy 5233 thôi à!lam cho 5230 lun,em flash xog ăn tết lun.Chứ mất lòng tin với ThanhTung rồi
5233 rồi Port qua cho anh em 5230 luôn. nhiều anh em nhiệt tình lắm. dạo này CFW khá khẩm mà :)

jacktomas

help

làm dùm 1 bản cho 5800 v60 luôn đi bạn vũ mình thích cái này nhưng lỡ up qua v60 rồi hix hix

saccerwin

bác vũ đắt shown đặt hàng quá....:))\-/ tiếc là hàng này c5-03 của mình chơi hổng được...biết rứa đừng mua c5-03 cho rồi...chả làm ăn được gì về con này bên FW

langtu069

Có ai J.A.F bản này rồi cho tớ ý kiến đi nè :D Tớ thích bản này qá :D Kết cái giao diện khoá của android từ lâu nhưng cài phần mềm vào thì slide nó lại không mượt mà rích lắm :D Không biết cái này có bị như v. không nữa :D

Luu_Tan_Vu

- Lên mod rồi thì cố gắng mà làm luôn một bản cho ra made in của chính mình đi vủ dù sao hay dỡ thì vẩn của mình chứ bung cfw ra thì thấy lai tạp ko nên đâu vủ ơi.

sẽ như vậy, e k đụng cái cfw nào của hay của ai để tách mod kể cả cái trình duyệt 7.33 đâu. Bây giờ nên tự mod và tự cook. Cũng hạn chế tối đa mod của ngườikhác dù trong 1 cái cfw nào đó là cần thiết. Vậy nên chả có cái team cfw nào.

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

T. VŨ có vẻ thích trả lời ae 1 cách cộc lốc nhỉ :-??

thế theo bạn như thế nào là k cộc lốc, mình trả lời đủ để người khác hiểu mình muốn nói gì là được.

Windpr0

Pro nào cho mình hỏi cách tăng dug lượg rofs 2 fw gốc thế nào nhỉ? Bùn rất bùn khj max là 33mb hjxhjx hìh như mod belle ở trên chỉ dùg cho cfw n97 or cfw c6 cook cho mấy máy kia màk? Đây là Fw gốc 5530 cook hay la of cfw n97/c6 cook cho 5530 wậy! M0g ai đó chỉ gjáo..

Luu_Tan_Vu

Pro nào cho mình hỏi cách tăng dug lượg rofs 2 fw gốc thế nào nhỉ? Bùn rất bùn khj max là 33mb hjxhjx hìh như mod belle ở trên chỉ dùg cho cfw n97 or cfw c6 cook cho mấy máy kia màk? Đây là Fw gốc 5530 cook hay la of cfw n97/c6 cook cho 5530 wậy! M0g ai đó chỉ gjáo..

muốn tăng thì phải xem rofs2 có khả năng tăng hay k rồi mới làm được. Mod belle dành cho cfw nhưng bạn có thể tự làm cho fw gốc, bản trên là cfw

salsav3i

Muốn tăng dung lượng rofs2 thì bạn dùng NFX nhé! Cách sử dụng thì bạn chịu khó tìm hiểu trên google vậy!