• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle + iPhone + Android cho 5530 v40.0.003

chipheoc6

bạn ơi cho mình xin cái themes với được không kết nó quá:D.hihi,nhìn bản CFW này mình có 1 ước ao,mình có 1 khát khao là X6 cũng xài đươc.các pro giúp a e X6 nhà mình được không :D

Windpr0

muốn tăng thì phải xem rofs2 có khả năng tăng hay k rồi mới làm được. Mod belle dành cho cfw nhưng bạn có thể tự làm cho fw gốc, bản trên là cfw
xem ntn hả ah? Cho e 1hdẫn or 1bài viết of ai đó về cách tìm và làm đi ah..xin cám ơn
Muốn tăng dung lượng rofs2 thì bạn dùng NFX nhé! Cách sử dụng thì bạn chịu khó tìm hiểu trên google vậy!
nếu có mìh đâu cần vào fourm hỏi ..dù j cũg cám ơn cậu !

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Có ai J.A.F bản này rồi cho tớ ý kiến đi nè :D Tớ thích bản này qá :D Kết cái giao diện khoá của android từ lâu nhưng cài phần mềm vào thì slide nó lại không mượt mà rích lắm :D Không biết cái này có bị như v. không nữa :D

Lỗi tùm lum bợn à, Widget ko làm việc dc, File Browser bị anh Tám cook nhầm của V3

vào camera chup ảnh có 2 biểu tượng dấu 3 gạch .
trình duyệt web chưa phải phiên bản cao nhất.
trong phần nghe nhạc chưa mod hết belle
chưa có âm lịch
trong hình ảnh thi còn có xuất hiện biểu tượng cái điện thoại.

Ko biết anh có sót tàn dư của Mod cảm biến ánh sáng hay ko mà thỉnh thoảng máy bị khóa phím liên tục ngay khi vừa mới gạt mở khóa. Cũng có thể đây là lỗi của Mykeylock
Lỗi thứ 2 là Widget Music Player ko dùng dc.

Lỗi thứ 3 là Mod Belle mà a8 cook vào chưa phải là bản sửa lỗi nên dấu ~ bị lẫn thành dấu ≡

Hiện a Tám đã có bản Fix mới nhất!

YinYang

Active Member
thế theo bạn như thế nào là k cộc lốc, mình trả lời đủ để người khác hiểu mình muốn nói gì là được.
Thế sao k để như hôm qua đi mà còn thêm vào làm gì nữa??/ :-??

salsav3i

xem ntn hả ah? Cho e 1hdẫn or 1bài viết of ai đó về cách tìm và làm đi ah..xin cám ơnnếu có mìh đâu cần vào fourm hỏi ..dù j cũg cám ơn cậu !
Bên symbianvn có 1 bài hướng dẫn đó bạn, chịu khó mò đi nhé;;)

Windpr0

Bên symbianvn có 1 bài hướng dẫn đó bạn, chịu khó mò đi nhé;;)
mênh mong wá cậu àk.. Tìm rùi màk ko thấy, hỏi mãj mà h0g ai chỉ mìh cách tăg dug lượg rofs 2 Ofw down trên navifirm of 5250 thế nhỉ? Thật đau lòg..hic