• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle navi bar và belle status bar update - Mod Belle toàn tập

thay_fet

đấy, phải nói rõ cho bản nào chứ, cứ nói không thế thì sao mà hiểu nổi. Bạn có cái nào cho CFW k?

M_Hung

Làm thế nào để đổi được 2 nút option và back ở dưới vậy các bác?

muatuyet108

cho e hỏi có cách nào làm ẩn cái cột sóng và cột pin măc định không vậy? e cài belle topbar vào nhưng bị đè lên nhìn không được đẹp cho lắm,...

ace_hp7

Active Member
cho e hỏi có cách nào làm ẩn cái cột sóng và cột pin măc định không vậy? e cài belle topbar vào nhưng bị đè lên nhìn không được đẹp cho lắm,...
b dùng file avkon.dll nhưng C5-03 k chơi đc nhé ,coi chừng die ,hoặc sửa từ theme

_nhattai92_

mấy bác ... giúp e với, e đang dùng CFW, cũng có file avkon.dll lun rùi mà hôk hỉu sao nó vẫn hôk ẩn đc sóng và pin ... mong các pro giúp đỡ. e xài 5800

_nhattai92_

T_T. không có pro nào giúp em sao ...e tải file avkon.dll mới về rồi mà nó không cho chép đè lên file cũ. xóa file cũ cũng không được luôn. Các pro giúp e với T_T

Ntv_79

T_T. không có pro nào giúp em sao ...e tải file avkon.dll mới về rồi mà nó không cho chép đè lên file cũ. xóa file cũ cũng không được luôn. Các pro giúp e với T_T

Bạn move file avkon.dll từ ra chỗ khác, ổ C:/ chẳng hạn thì sẽ được. Sau đó copy file khác vào.

_nhattai92_

e thử rồi bác ạh. e gỡ cál belle topbar luôn mà move cũng không đc luôn bác ơi. giống y như là cái file đó nó bất di bất dịch vậy ah. giờ phải làm sao đây bác?