• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle navi bar và belle status bar update - Mod Belle toàn tập

Ntv_79

e thử rồi bác ạh. e gỡ cál belle topbar luôn mà move cũng không đc luôn bác ơi. giống y như là cái file đó nó bất di bất dịch vậy ah. giờ phải làm sao đây bác?
Bạn xem đã bật open4all trong rp chưa? Nếu rồi thì chắc chắn move được.

_nhattai92_

ah, e làm đc rồi bác ơi. phải mở thêm cái c2z trong rp nữa. khó hiểu, c2z đâu có liên quan gì đâu mà tự nhiên mở nó lên thì move cái thằng cũ đi đc ^^ cảm ơn bác nhìu nhé.

Ntv_79

e cũng mở lun rồi bác ạh. T_T
Bật rồi ktra xem nó có hoạt động không? hoặc đổi tên folder sys hoặc bin đi rồi move sang chỗ khác, đổi tên lại. Có thể phải khởi động lại máy!

muatuyet108

mình dùng CFW n97mini mà sao vào x-plorer không thấy thư mục bin trong C/sys vây??? mình đã bật tùy chọn ẩn lun rồi? tạo thêm thư mục bin trong sys cũng không được nữa? bác nào giúp mình với

dragonkiller

mình dùng CFW n97mini mà sao vào x-plorer không thấy thư mục bin trong C/sys vây??? mình đã bật tùy chọn ẩn lun rồi? tạo thêm thư mục bin trong sys cũng không được nữa? bác nào giúp mình với
open4all trong rompatcher chưa nhỉ
Cho minh` hoi? cai' nay` down ve` xong co' can` cai` them ji ko( may' da hack)???? :d
có trên #1 roài , đọc kĩ nha

muatuyet108

thank bạn nhiều nhé,thì ra là quên bật open4all lên thật,mình cứ tưởng là nó đã auto

Scofield

có cách nào không cho hiển thị popup cuộc gọi nhỡ với tin nhắn đến ngoài màn hình chính ko bác, e muốn vào bằng belle topbar

tmlv

tắt thông báo mặc định như nào

tắt thông báo tin nhắn và miss call mặc định như nào

tmlv

E sử dụng cái belle topbar muốn tắt thông báo tnhắn và cuộc gọi nhỡ mặc định của máy thì làm thế nào ạ.c5 06 làm đc k (sao k thấy cái trả lời kèm trích dẫn nhỉ)

Dragon459

Manager
Chưa hiểu ý bạn lắm :-?

Anh nhớ có patch tắt popup thông báo tin nhắn và cuộc gọi lỡ đó em. Em tìm lại rồi up cho mọi người.
Trên các CFW c6-n97 có Mod widget thông báo rồi thì sẽ không hiện popup. Còn các máy chạy bản cook OFW thì sẽ hiện popup này

tmlv

Thank bác radium . Mà cái TweakS dùng như nào ợ.google tìm hiểu phát