• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Topbar mix by Dragon459

Dragon459

Manager
Hix, tịn cuối tuần á? Tưởng múc luôn những icon đó từ bản 1.02 sang là OK. Mấy icon ở 2.0 nhìn không đẹp lắm!

à. ý bác là chỉ cần pin sóng màu trắng thôi ạ. nếu vậy thì tẹo nữa bác quay lại nhé.
em tưởng là pin sóng như thế nhưng chuyển về màu trắng và bỏ số ở pin đi thì lại phải sửa từng thằng 1.

Ntv_79

à. ý bác là chỉ cần pin sóng màu trắng thôi ạ. nếu vậy thì tẹo nữa bác quay lại nhé.
em tưởng là pin sóng như thế nhưng chuyển về màu trắng và bỏ số ở pin đi thì lại phải sửa từng thằng 1.

Uh, chỉ cần các biểu tượng pin, sóng, cuộc gọi, tin nhắn, báo thức quả chuông (nhưng ở bản 1.02 nhé), bản 2.0 nhìn ko đẹp!

bản 1.0.2 k có biểu tương báo thức quả chuông đâu bác.chỉ từ bản 2.00 trở di ms hiện thị.
bác thử xem được chưa. em múc lại icon rồi đó. k biết thế nào vì nhìn hình em có cảm giác không đồng nhất
http://www.box.com/s/2cd94fdb5294e155102b
OK, nhưng cái quả chuông của 2.0 nhìn ghét quá. Hay bỏ đi cho mình. Và quả pin, wifi, ... cho rộng bằng chiều cao cột sóng! Ah, mà các icon bt, xoay... và màu chữ trong khi kéo xuống vẫn nguyên như bản kia. Hình như Rồng mix vào bản của bạn thị phải (Nền trắng, chữ trắng chẳng nhìn thấy gì cả). :DThanks again.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Uh, chỉ cần các biểu tượng pin, sóng, cuộc gọi, tin nhắn, báo thức quả chuông (nhưng ở bản 1.02 nhé), bản 2.0 nhìn ko đẹp!

bản 1.0.2 k có biểu tương báo thức quả chuông đâu bác.chỉ từ bản 2.00 trở di ms hiện thị.
bác thử xem được chưa. em múc lại icon rồi đó. k biết thế nào vì nhìn hình em có cảm giác không đồng nhất
http://www.box.com/s/2cd94fdb5294e155102b

ace_hp7

Active Member
bản Cook của mình k dùng đc cái này ,đành phải tự kỷ ntn đây T_T

axxaax113

cái này mà chỉ hiện ở HS và menu thôi thì hay biết mấy,chư chơi game mà lỡ đụng vào thì đứng máy ngay

vpkado

hic mấy bác cho em hỏi chút, sao mình cài cái no status bar. rồi aplly rompatcher mà vẫn không ẩn được pin và cột sóng của máy, ai biết chỉ dùm mình.thank

Dragon459

Manager
Có hàng khác nữa đây! Có vẻ đúng ý mình định nhờ rồng: màu trắng và chuông nhỏ...:D
tên này làm toàn là convert từ bitmap ra thì phải.
hơn nữa lão mod luôn chữ vào nền.
cái nền ở bản bác mới post trùng hàng với của em rồi :ar!. Nhưng chắc là em làm sớm hơn lão này.:)) em đã làm bản có cái nền này được 2 hôm.