• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Topbar mix by Dragon459

Dragon459

Manager
làm sao đễ ẫn hiện thị pin và sóng vậy anh
Em qua đây xem
http://www.pdaviet.net/showthread.p...ang-8-9-CFW-C6-N97&highlight=bar+belle+ntv_79
a cho e hỏi là tải về nhấp vô mà không chạy nhỉ?( đang dùng c5-06)
theo như phản ánh của 1 số bạn dùng c5-03 thì phiên bản 2.02 k chạy trên c5-03
rất có thể điều đó cũng xảy ra trên c5-06 vì c5-06 vốn là phiên bản tối giản của c5-03.
hãy thử lại với bản 1.0.1.4

Chỉnh sửa cuối:

teenbn

có bác nào vẫn cài đc swipelocker k nhỉ, nghe nói fix xung đột vs swipelocker từ bản 1.01 rùi mà

quangdat1111

em dùng bản cfw cho x6 của a hoangphonghd sau một time thì không cop file vào C đc nữa, nên không làm mất cột pin với sóng được. Vậy anh rồng có thể mix giùm em bản nào không có hiện thì pin, sóng... để nó không bị đè lên nhau không ạ? Cám ơn anh trước.

YinYang

Active Member
em dùng bản cfw cho x6 của a hoangphonghd sau một time thì không cop file vào C đc nữa, nên không làm mất cột pin với sóng được. Vậy anh rồng có thể mix giùm em bản nào không có hiện thì pin, sóng... để nó không bị đè lên nhau không ạ? Cám ơn anh trước.

Bạn bật Open4All trong RomPatcher chưa?

quangdat1111

cái rom patcher có sẵn trong CFW cũng ko vào được bạn ạ, mình mới flash lại thì vẫn thế :( còn trong C/patches thì có Open4all.rmp rồi :(

Radium

Moderator
mình muốn cột pin sóng trở về như cũ nhưng k xóa được file avkon.dll là sao nhỉ?

Đã sửa xử lý được. Di chuyển file avkon từ \sys\bin ra \sys, restart máy và xóa.

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

đanng làm cho trong suốt hết để lấy cái thanh trượt xuông no.. vậy mà lại mắc cái đồnh hồ ai làm cho mất đc júp miss với??

boy_online01

đanng làm cho trong suốt hết để lấy cái thanh trượt xuông no.. vậy mà lại mắc cái đồnh hồ ai làm cho mất đc júp miss với??

Chép vào sys/bin nhé: http://www.box.com/s/ab04b9ff873f8532d6a3