• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v3.0 Beta[22/07/2012]

sluogn

Belle TopBar v3.0 Beta R2 [10/09/2012]

ChangeLog
Belle TopBar v3.0 Beta R2

Changelog:
*Fixed light bugs
*App should not crash during incoming of call and other activities
*Now app will be above Deskclock and other similar apps
*Now app wont appear above keyboard :D

The app needs to be tested rigorously.
I know i cant give much time to the development.But i havent forgotten this app and will update as and when i get time.
Thanks for patience
Try to post as much reviews as possible.The power management is a issue and i will surely look into it when i have time.

Please note earlier skins are NOT compatible with this version i.e. v3.0.

NOTE: Uninstall version old before install version new.
Download: http://www.mediafire.com/?c615u1ppnmhbicq

Nguồn: DM

UPDATE SKIN ICS: edit by me( base by marcingp5).
Thanks to marcingp5.
Download: http://www.mediafire.com/?42w11r8xmcutsag

Update skin NOKIA ASHA & Jelly Bean by marcingp5

UPDATE BẢN VIỆT HÓA 42 skin BY HIEUNA

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Tạm dịch qua việt cho anh em
* Thêm thanh chỉnh độ sáng tối
* Cố định vấn đề kết nối như wifi và EDGE/3G
* Thêm vào 1 số thông báo một số chi tiết như tai nghe.
* Tùy chỉnh cách trượt (Mặc định hoặc belle )
* Cải thiện: nhanh hơn và tốt hơn.
* Có thể tùy chọn ẩn / hiện thanh bar để dụng cho máy bỏ topbar và máy chưa bỏ topbar.Cái này lúc chiều đã nhớ là bổ sung lên đây mà vòng đi vòng lại quên mất tiêu.

Chỉnh sửa cuối:

hieuna

Mình đã test trên 5233 OFW chạy mượt. Sau đây là vài hình ảnh:

Dragon459

Manager
Đính chính thêm tí nhé. Khi cài nên gỡ bỏ phiên bản cũ trước khi cài bản mới để k bị lỗi như trên của mình.
Đã dùng ngon bản 3.0 này.
Nếu ai bị thì nên flash lại máy và thử lại.

ganang1234

mặc dù e gỡ bản cũ nhưng click vào icon nó nháy 1 cái rồi thôi@@ cài 1 đống app giờ flash lại ngại ghê:(

Dragon459

Manager
mặc dù e gỡ bản cũ nhưng click vào icon nó nháy 1 cái rồi thôi@@ cài 1 đống app giờ flash lại ngại ghê:(

cfw của anh đã chạy ngon lành rồi :D. Đang ngồi nhét thêm cái mod menu mới vào cfw rồi chốt.
Vọc vẽo thì ngại chi 1 lần flash. Còn cài app thì cứ vất vô auto đi. :p

deconleonui

sao lại thế ??? :-??mình dùng cfw mới nhất của bạn mà cài vào dùng được luôn nè ;;)

ganang1234

lạ nhỉ...đã Jaf lại mà vẫn ko cài được bản này luôn@@ có ae 5530 nào cài được ko nhỉ:-?
p/s: @@ sau 1 hồi suy nghĩ và đã biết nguyên nhân,do bản này thêm chức năng chỉnh độ sáng màn hình chắc là xung đột với mod lim dim đèn màn hình vì thế ae nào cài mà ko chạy được chắc là do mod lim dim nhé:-?

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

lạ nhỉ...đã Jaf lại mà vẫn ko cài được bản này luôn@@ có ae 5530 nào cài được ko nhỉ:-?
p/s: @@ sau 1 hồi suy nghĩ và đã biết nguyên nhân,do bản này thêm chức năng chỉnh độ sáng màn hình chắc là xung đột với mod lim dim đèn màn hình vì thế ae nào cài mà ko chạy được chắc là do mod lim dim nhé:-?

không phải do mod đâu. xoá app cũ đi cài vào c thử xem. ;))~
ae nào dùng cfw của mình xoá và cập nhật bình thường.

ganang1234

do ruler các máy khác không giống 5530 nên mới bị xung đột mod limdim thôi:)) xóa lim dim cái cài ngon ngay. App có khuyết điểm là nếu cái Deck clock ở HS thì khi kéo xuống nó ko đè dc đồng hồ của deck clock:-?

zrayaz

Member
Cho góp ý xíu :))
Bản này bị nháy màn ,khóa,để im tí là màn hình nháy sáng :))

wavelove

tiện cho em hỏi luôn cái file tải về thứ 2 thay skin kiểu gì ,các bác chỉ giáo em cái