• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v3.0 Beta[22/07/2012]

kenillo95

Bản này còn lỗi gì không nhỉ? Trước cũng dùng thử bản 3 chấm của ai ý nhưng mà lỗi tùm lum, tự động tắt mới kinh rồi lag liếc các kiểu, được mỗi cái lắm skin. Cuối cùng cũng phải xóa, dùng bản của bác NTV_79 thấy ổn hơn dù 2.5 hay sao ý.

su_kh0j_dau_m0j

Sao mình cài cái này vào 5800 OFW chạy ngon nhưng cứ vào TTPOD là hiện lên thông báo: "Belle top bar: Already in use" rồi cái belle top bả này tự động văng ra lại phải vào kích hoạt lại! Không hiểu lỗi gì nữa :(

kaise

Sao mình cài cái này vào 5800 OFW chạy ngon nhưng cứ vào TTPOD là hiện lên thông báo: "Belle top bar: Already in use" rồi cái belle top bả này tự động văng ra lại phải vào kích hoạt lại! Không hiểu lỗi gì nữa :(

lỗi nằm ở phần mềm belle topbar bản 3.0 này đó bạn.

Dragon459

Manager
5233 không có wifi. Bạn nào thay cái khác giúp mềnh với

vào trong phần cài đặt cảu belle topbar mặc định nó là quản lí kết nối. Chỉ có cách đó thôi. ngoài ra k có cách xử lí khác.

whitewaltz

Làm sao ẩn đc cả chữ menu + aplication .... + viettel mặc định được hả mọi người?
mình coppy cái file avkon.dll vào rồi nhưng chỉ mất cột sóng + pin thôi :(

angellove90

mới sửa cái skin belle top bar 2.1 show vài cái ảnh. Mình thấy dùng 2.1 ổn định tiếc là kô đầy đủ icon thông báo

mới thêm cái đồng hồ của bác ntv_79 vào nhìn cho đỡ trống

Chỉnh sửa cuối: