• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v3.0 Beta[22/07/2012]

barracuda

cho mình hỏi làm sao để mất hoàn toàn cột pin và sóng :-? trc bên topic của bác NTV ,mình có dùng file copy vào sys/bin nhưng vào menu vẫn bị hiện lên chữ và biểu tượng báo chuông vẫn còn

hdgv

Tui nhớ có bản nào có nút lệnh để bật đèn pin mà nhỉ? Bạn nào có không?

Lovetramsomuch

cho mình hỏi làm sao để ẩn cột sóng, cột pin, ... để dùng belle topbar cho đẹp ? Tks trước

wavelove

mới phát hiện ra là hình như có vấn đề , thỉnh thoảng phần mềm này tự tắt @@

Dragon459

Manager
Bản này còn rất nhiều lỗi. lỗi với realplayer, ttpod, menubar...
chưa kể lỗi thiếu ổn định của đèn màn hình. Nhưng đây là bản beta nên điều đó chả có gì lạ cả
Tác giả cũng đang fix rồi.

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
Bản này còn rất nhiều lỗi. lỗi với realplayer, ttpod, menubar...
chưa kể lỗi thiếu ổn định của đèn màn hình. Nhưng đây là bản beta nên điều đó chả có gì lạ cả
Tác giả cũng đang fix rồi.

Em vi bản này xong cài vào mất icon. system error mới sợ chứ @@

hieuna

Belle TopBar Xtreme v3.00 S^1 S^3 Anna Belle Unsigned by Txus 42 Skins

Belle TopBar Xtreme v3.00 S^1 S^3 Anna Belle Unsigned by Txus 42 Skins

Đây là bản TopBar tích hợp sẵn 42 skins. Bản này đã được việt hóa.​

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Định post bản này nhưng đã kỹ tính 1 tí nên thấy em đã Vh luôn rồi, 42 Skin tha hồ cho anh em đổi gió. =D>

pchoan

cho mình hỏi câu hơi gà, mình để chuông báo thức thì nó vẫn hiện hình cái chuông báo thức cũ.làm cách nào để xóa nó đi mà vẫn đăt báo thức đc vậy?thanks

MinhThang

Manager
cho mình hỏi câu hơi gà, mình để chuông báo thức thì nó vẫn hiện hình cái chuông báo thức cũ.làm cách nào để xóa nó đi mà vẫn đăt báo thức đc vậy?thanks

Bạn hỏi không rõ lắm? Đặt báo thức thì nó có cái biểu tượng là cái chuông sao xóa đi được? Nếu bạn dùng 1 ứng dụng khác mà biểu tượng vẫn không thay đổi thì bạn hãy khởi động lại Phone.

0978020586

mình muốn thay đổi 4 cái phím tăt thì có được ko. được thì thay đổi như thế nào ai hướng dẫn mình với

Chỉnh sửa cuối:

vitconke

có cách nào ẩn cột sóng và pin trong HS va menu của máy 5233 không?? chứ xài topbar mà còn thừa lại nhìn ghét quá