• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Vista Maximus 4.1

longgiang81

Super V.I.P

Link tải từ Mediafire - Link tải từ 4shared.com - Link tải từ MegaUpload

huyvubmt

bạn ơi bạn chỉ cách chép vào iphone dùm mình với mình down về rồi nhưng tùm lum file hết hông biết chép vào đâu cả.Trước h mình chỉ chép những themes đơn giản mà thôi.Bạn giúp mình nhé.Thân!!!!

tmhung

cai' na`y hoi kho' install , nhung dep lam , minh da cai thu rui . Perfect

kythuat

cai' na`y hoi kho' install , nhung dep lam , minh da cai thu rui . Perfect
bác hướng dẫn anh em cài đặt cái. Đẹp như thế này ma không cài dc thì tiếc quá.
Cám ơn bác truóc nhé

huyvubmt

Tmhung ơi!Bạn biết thì chỉ cho mọi người với mò hoài mà chẳng được.

tuyen247

Tmhung ơi!Bạn biết thì chỉ cho mọi người với mò hoài mà chẳng được.

bạn setup víta có sẵn trong iphone trước đi rồi từ từ thay nhưng iocn trong cái vista 4.1 của long giang , set 755 ( theo mình là vậy ko biết đúng ko nữa)

lamdacthanh

Bít thì chia sẻ cho ae đi bro. Show hàng đẹp quá mà hok chịu chứng tỏ bản lĩnh gì hết trơn.

yeuhoa

chán mấy ông này, chắc định đem ra show hàng thôi, đã giới thiệu thì hướng dẫn cẩn thận cho mọi người đi

Tuan1412

Bít thì chia sẻ cho ae đi bro. Show hàng đẹp quá mà hok chịu chứng tỏ bản lĩnh gì hết trơn.

chán mấy ông này, chắc định đem ra show hàng thôi, đã giới thiệu thì hướng dẫn cẩn thận cho mọi người đi

Bài hướng dẫn cài themes đã có từ rất lâu rồi,các bạn 0 chịu tìm kiếm thôi mà,trong 4rum có những gì các bạn cần đấy,chịu khó tìm hiểu nâng thêm hiểu biết đi chứ

vanhoaanh

làm ơn hướng dẫn sử dụng cụ thể đi bác ơi . nhìn hay quá nhưng không biết làm .

NguyenThanhLuan

Vista Maximus Perfection Cho FW 2.x

DOWNLOAD

Chép theme theo đường dẫn sau :

/ private / var / stash / Themes.xXXXXXx

Dùng winterboard tick vào nó nha !

tuanha

Các bạn ko cần down làm gì, vào cydia vào mục search và gõ win víta sau đó cái cydia tự cài cho các bạn nha. Có 4,5mb àh đầy đũ như trê đã test.

xtafi2002

Chỉ biết show hàng thôi, làm gì biết làm mà chỉ:D

Cái này người ta bảo "ngu mà còn lỳ nữa đây" đa không biết thì nói đàn hoàn cho người ta giúp. Tôi thì chưa thử cái theme này nhưng mà thường thì đã copy theme vào WinterBoard thì làm thử vào path này : private/var/stash/Themes.z4Nlap còn nếu không thi vào cái path này :/<radice>/Library/Themes cũng giống nhau nhưng mà cái path 2 thi nhanh hơn.Tôi cũng đã làm thành công những cái theme mà tôi tự tạo rồi.Các bạn làm thử xem nếu như được thi nhớ đừng có quên Thanks đấy nha :))

Chỉnh sửa cuối: