• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIG keyboard for S60v5 ! (dayhand input modz)

Status
Không mở trả lời sau này.

hantinhtu_baby

sao mọi ng ko để đủ các phím nhỉ 8-|

Như vậy hợp lý rùi !
Làm thế phím bấm to lên đễ cho dễ chạ m hơn mà bạn!
Còn mấy ký tự nằm ẫn bác ý đã hướng dẫn cho bạn khi thao tác rồi.

thanhtamlx

Mình chỉ thích để đủ các phím như bình thường thôi. Mem nào làm 1 cái giúp hộ. Thanks!

luuquoctoan

cho hỏi thư mục Dayhand input ở đâu vậy? mình kiếm không có, sorry, không biết nên mới hỏi thôi, thanks

duong8488

Mình rất cần phím F. Please, có mấy đề xuất rất hay, và còn nhiều phím thừa để Shift mà...
Mà làm sao cho nó đổi màu phím vậy, mìh thích bàn phím landscape xanh kia quá.

tohiepvn

Bạn làm ơn hướng dẫn kỹ đoạn này một chút có đc không?
dayhaninput nằm ở đâu vậy bạn ! Sau khi giải nén 2 thư mục vào C data xong thì mình bó tay luôn chả biết vào đâu để kích hoạt bàn phím.

Trời ơi, các bạn hướng dẫn thì hưỡng dẫn giùm đi!

Mình dùng e-plore tạo thư mục giống đường dẫn của chủ thearth nhưng rồi không biết làm sao để hiện nên bạn phím nữa!

nttnn175

nttnn175

Ôi đại ka ơi em không tìm thấy phím "J" và phím "Z" trên bàn phím nhỏ :| Hay là đây là bàn phím dành cho tiếng Việt. Mà trong tiếng Việt lại không có 2 chữ cái đó

duong8488

Ôi đại ka ơi em không tìm thấy phím "J" và phím "Z" trên bàn phím nhỏ :| Hay là đây là bàn phím dành cho tiếng Việt. Mà trong tiếng Việt lại không có 2 chữ cái đó

J, và Z ở phím R và phím T đó bạn, ấn vào đó, rồi quệt tay lên trên bạn sẽ đc 2 phím bạn muốn, mình muốn phím F cơ, chỉ phím F là ko có thôi, cách làm tương tự với các phím số nhé. Tiện dụng lắm đấy

bynight85

bác làm cái portrait Dayhand input cho nó cao hơn một chút nữa giúp mình với, mình dùng cho em i8910 nó hơi thấp, hay bạn dạy cho mình sửa file nào trong thư mục Bigkey_portrait_by_5300 để mình thử ^^, Thanks bạn nhiều

friendinyourway

các bác hướng dẫn chỉnh sửa cái này đi, thank, hay lập hẳn một topic hướng dấn luôn, có ích lắm, như vậy ai cũng tự làm đc một bàn phím hợp với mình,

demonvn

Chào bạn, mình rất thích xài bàn phím này. rất là tiện dụng. nhưng một số chức năng không thích lắm nên mình muốn mode lại, bạn có thể làm 1 topic để chỉ cho anh em cách mod được không ạ

a2king

sao mình hỏi mà k ai reply hết vậy???? N97 dùng được k??? Thanks...

Status
Không mở trả lời sau này.