• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIG keyboard for S60v5 ! (dayhand input modz)

Status
Không mở trả lời sau này.

duong8488

sao mình hỏi mà k ai reply hết vậy???? N97 dùng được k??? Thanks...
N97 dùng tốt bạn nhé, nt rất nhanh, tuy nhiên bạn sẽ mất 1-2 hôm làm quen đấy, quen rồi thì ko bao giờ dùng bàn phím cũ nữa đâu

binhh91

bản này ko xài được trên 5233 ah???minh sign rồi cũng ko được.máy mình hack rồi cũng ko xài đươcl luôn.thua!!!

duong8488

bản này ko xài được trên 5233 ah???minh sign rồi cũng ko được.máy mình hack rồi cũng ko xài đươcl luôn.thua!!!

Hack rùi thì phải cài đc, chưa hack nó báo là ko cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu ! Hack rùi thì sẽ ko xảy ra chuyện gì hết. Tót nhất, đồng chí nên CFW đi, Flash máy đi

anhtuan89gt

Sao cái Dayhaninput của mình khi đánh chữ nó cứ k nhập luôn vào văn bản nhỉ, phải ấn phím Return mới đc.. Ai giúp mình với !!

galabuon

thì kiểu của nó thế, nó thiết kế màn hình riêng vì sợ che mất bên dưới vì bàn phím quá to

nttnn175

Hi hi mình tự modz được phím "F" và tất cả các phím symbol bằng cách trượt lên hoặc trượt xuống rồi, bạn nào quan tâm thì có thể download về xài tại ĐÂY
Cách sử dụng thì tương tự thôi, mình chỉ mod cho bàn phím Bigkey thôi, còn bàn phím OperaHuge thì quá đầy đủ rồi

monkey_nami

Sao cái Dayhaninput của mình khi đánh chữ nó cứ k nhập luôn vào văn bản nhỉ, phải ấn phím Return mới đc.. Ai giúp mình với !!

bạn chuyển qua bên kí tự có hình quả địa cầu đó! bạn nhấp vào đó là gõ tự dộng nhập vào văn bản cho bạn thôi mà! Good luck!

zodanh2102

Please: Mình xin được từ chối câu hỏi dayhand input là gì, ở đâu, sử dụng thế nào. Thông cảm nhé. Goodluck !
Mình cũng đang rất thăc mắc câu này, dowb về cài vào, không thấy nó nằm đâu hết :((

alakandmore

Sao chẳng có thằng tây nào viết cái pm như thế này nhỉ cứ để bọn tàu viết không làm sao mà dịch đc mấy cái ô vuông bực thật !X_X

AlexanderHoang

Các bác cho em hỏi. Có cách nào để mở bàn phím dạng ngang - Lanscape Qwerty mà ko phải trượt bàn phím thật của máy ra ko ạ ? Vì có trượt ra thì cũng ko dùng đc lại thêm vướng. Em dùng trên C6

Collider

Các bác cho em hỏi. Có cách nào để mở bàn phím dạng ngang - Lanscape Qwerty mà ko phải trượt bàn phím thật của máy ra ko ạ ? Vì có trượt ra thì cũng ko dùng đc lại thêm vướng. Em dùng trên C6

Đúng vậy, có lẽ phần mềm này chưa hữu ích thật sự vì nó chưa có chức năng này :D
Giá như có thêm một cái nút nữa để khi mình đang tắt bộ cảm biến mà vẫn có thể xoay ngang bàn phím nó ra được, như vậy sẽ rất hay.

Status
Không mở trả lời sau này.