• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
Mình mới đc ~70Mb. mạng củ chuối quá :D

duymanh17

lol mình ở mosscow nên sợ jf heheh minh đã làm xong rồi)))) chạy mượt quá))))

Zenki

Super V.I.P
Mình đã up xong :D sóng gió vi vu :D Up vài cái hình cho anh em chiêm ngưỡng :))

Chỉnh sửa cuối:

vietthangtrion

nói chung là vừa up xong tìm hiểu qua thì thấy có copy&pate Landscape Keyboard Spotlight Search ok , không quay video, không nghe nhạc qua tai nghe bluetooth được

Zenki

Super V.I.P
Nói chung cũng không khác gì nhiều so với bản GM :D Chẳng qua đây là bản Final nên anh em mới háo hức vậy thôi :D Up xong rồi, xạc pin rồi đi ngủ thôi :D Mai dậy vọc típ :D

MaDemCT

Không có quay flim là sao ta, quảng cáo quá trời còn vụ nghe nhạc qua bluetooth nửa apple cùi mía thiệt.

duymanh17

mọi ng up thoải mái đi))) mình thử rồi 3G lock kô sao hết))))
chỉ kô có sóng thôi)))))

Zenki

Super V.I.P
Không có quay flim là sao ta, quảng cáo quá trời còn vụ nghe nhạc qua bluetooth nửa apple cùi mía thiệt.
Quay film chỉ có trên 3GS thôi bạn ah. Apple không hề quảng cáo là sẽ có quay film cho OS 3.0 này trên 3G :D

duymanh17

bi h chờ mọi ng chờ Ultrasnow nhé))) (3g lock only) :) à mà làm sao cài game đây??????? nói chung chạy mượt cũng đáng công chờ đợi dài cổ))))

Status
Không mở trả lời sau này.