• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
mọi ng up thoải mái đi))) mình thử rồi 3G lock kô sao hết))))
chỉ kô có sóng thôi)))))

NÓi thế mà củng có thể nói seo ?!

Có anh em nào thử 3G Locked chưa vậy ?!

duymanh17

minh thử rồi màb-) vô tư đi)) 100% kô sao hết chỉ kô có sóng thôi))))
nghĩa là 3g lock tự động activ lun mà chứ có về rec mode đâu))))

MaDemCT

Một phát hiện bất ngờ sau khi up ipod1 lên 3.0 toàn bộ giử liệu còn y nguyên nhạc hình game từ appstore, toàn bộ ứng dụng trên Cydia mất hết, Game còn nguyên nhưng ko chơi được chỉ mấy trò có mua bản quyền hoặc free trên appstore mới chơi được. khó hiểu thật mình không nhấn restore mà là Update. Có gặp trường hợp giống mình không?

longgiang81

Super V.I.P
Một phát hiện bất ngờ sau khi up ipod1 lên 3.0 toàn bộ giử liệu còn y nguyên nhạc hình game từ appstore, toàn bộ ứng dụng trên Cydia mất hết, Game còn nguyên nhưng ko chơi được chỉ mấy trò có mua bản quyền hoặc free trên appstore mới chơi được. khó hiểu thật mình không nhấn restore mà là Update. Có gặp trường hợp giống mình không?

Chọn Updates nó giữ lại toàn bộ data từ Contacts, Mail, Apps & Game mà bạn, những thứ bạn đã cài qua Cydia là ko dùng đc thôi, cái này bình thường mà!

bingbongbich

Xin thông báo : Tất cả bà con cô bác đang xài iphone trên toàn thế giới tập trung update 3.0 nên em chẳng down được, hì hì, đành chờ đến lúc nào tốt hơn vậy !
:|

IPHONE12

máy mình hôm đi b.hành cài 1 đốg game hot trên appstore (k phải là crak nha)nhưng là 2G k dám update sợ lock thì mệt

trinhphatdat

máy mình hôm đi b.hành cài 1 đốg game hot trên appstore (k phải là crak nha)nhưng là 2G k dám update sợ lock thì mệt

lên đi rồi ra hàng nó bạo hành cho =))=)). mà ông cài game bản quyền ở đau zậy chỉ tui với tôi mới up lên 3.0 bây giừo chỉ nghe gọi thôi game tịt hết ròi. mới down mấy game free về dung tạm

bingbongbich

Down từ itunes rùi update mà down hoài hok được, cứ bảo là network, hic !
Anh em nào có file *.ispa FW3.0 thì post lên nhé, thx trước nhiều nhiều !

trinhphatdat

Down từ itunes rùi update mà down hoài hok được, cứ bảo là network, hic !
Anh em nào có file *.ispa FW3.0 thì post lên nhé, thx trước nhiều nhiều !
Tối qua sao ko thức cùng anh em up một phát ăn ngay itunes down về mất có 14' rất nhanh =))=))

bingbongbich

Tối qua sao ko thức cùng anh em up một phát ăn ngay itunes down về mất có 14' rất nhanh =))=))

Tối hôm qua đang trên đường đi công tác, sáng nay lên đến nơi, chui vào Cafe update nhưng chẳng được, hic, thôi thì chịu khó ngồi down từ từ :O
Dù sao cũng cám ơn đã chia sẻ, hì ! :)

Status
Không mở trả lời sau này.