• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BL-5J 1700 mAh

huutoanpy

Cái này nếu ở xa có thể lấy tiền ship, mình ở Phú Yên, không phải trả tiền ship :)

ngoanrazor

Well-Known Member
hàng TQ mới đầu ngon lắm, rồi đến lúc cuối nó mới phát huy sức mạnh tiềm tàng, nó nổ 1 phát là đi tông lun em 5k8.hehe

vinhloc01811

Con pin này chắc xài tốt thời gian đầu thôi vì là hàng trung quốc mà! Chỉ sợ sau này nó phát nổ thôi....:-?

hahungktdb

đợi ở HN có thì mình mua dùng thử chứ ngại ship hàng lắm,Bác nào bít ở HN có thì chỉ jum nhé

Inuyasha1987

Pin này các bạn dùng đc bao lâu rồi ? Theo như mình biết thì mấy cái cục 1700mha này cũng đc rao bán chưa lâu và tìm thử ở hà nội thì chưa thấy chỗ nào bán cả, chỉ toàn thấy ở hcm thôi

huutoanpy

Thì các bác cứ send tiền, rồi bác hpnokia ship hàng đến tận nơi. Em đây mua như thế mà :-s
Cứ lo lắng gì thế không biết :)

phamkhanhson

Cũng sợ nó nổ thiệt

Pin 1700mah không biết có phải thật không..
Chẳng có gì để test dung lượng pin cả..
Mà em cũng sợ nó nổ 1 phát thì hỏng người..ai bảo hành cho mình cái đó
Thôi chịu khó sạc quả pin Nokia5800 vậy

viet18091991

Mới đầu tui cũng hơi sợ sợ, coi film mà mở nắp sau ra ko àh. và tui có kết luận rằng quả pin này khi đang chạy có phần ít nóng hơn quả BL-5j của 5k8!
Chắc nó thoát nhiệt ít để chừa lại chờ ngày phát nổ!:))
Nói vậy thôi, ae cứ yên tâm xài đi, đến máy TQ xài pin TQ chính cống chắc hẳn ae cũng đã từng xài wa hok lẽ sợ sao?:-? Đang tét thời gian nghe nhạc từ tối wa tới giờ mà mới rút có 2 nấc! Hix, lâu pà cố!

P/s: It's not work with Nokia N97, bcs N97's Battery is BP-4L.

hahungktdb

đúng là pin zin của 5800 khá nóng,năng lượng bị chuyển hóa thành nhiệt nhiều nên cũng nhanh hết hơn,E phải kiếm 1 quả 1700 này về dùng thử xem thế nào,chả sợ lắm cái vụ cháy nổ:)

viet18091991

=))
nxhoang90 rãnh hok, test típ tui nha! mới test vụ nghe nhạc mà sao lâu quá xá!:( Mau có thông tin cho ae nhờ!

hpnokia

Is it work for N97 ?
Thanks
Posted via Mobile Device
N97 dùng pin BP-4L.Chưa có pin dung lượng cao Galilio cho dòng này bạn ạ.Đang gấp rút đặt hàng cho loại này .Có sẽ thông báo với anh em ngay.

H

halong_nho2003

Guest
mình o hạ long mình đã lấy hàng pin này rồi.ai có nhu cầu xin pm nha:halong_nho2003 giá rẻ hơn sài gòn.có thể đặt hàng

phamkhanhson

Ui cha

Sao Hà Nội chưa có hàng nhỉ? Thủ đô mà chậm chạp quá..
Em đang tính "liều chiến" làm 1 quả mà ngại cái vụ ship quá.
Hôm trước đi gửi tiền cho bà chị trong Hồ Chí Minh mà vật vã mấy ngày mới gửi được. Bọn ngân hàng giờ làm ăn chán lắm. Nhất là cái BIDV của em.

Thêm nữa.. Hình bác chủ thớt chụp sao giống hình trong web của Phuc Tinh Mobile thế..??
Liệu có môi giới gì không đấy? Sao không chụp hình thật cho anh em xem.
Xin lỗi nếu em nhầm!

hpnokia

Sao Hà Nội chưa có hàng nhỉ? Thủ đô mà chậm chạp quá..
Em đang tính "liều chiến" làm 1 quả mà ngại cái vụ ship quá.
Hôm trước đi gửi tiền cho bà chị trong Hồ Chí Minh mà vật vã mấy ngày mới gửi được. Bọn ngân hàng giờ làm ăn chán lắm. Nhất là cái BIDV của em.

Thêm nữa.. Hình bác chủ thớt chụp sao giống hình trong web của Phuc Tinh Mobile thế..??
Liệu có môi giới gì không đấy? Sao không chụp hình thật cho anh em xem.
Xin lỗi nếu em nhầm!
Thì hình thật đó bạn.Mình lười chụp quá nên copy lại cái hình của bác chủ thớt để đưa lên site Phúc Tịnh áh

viet18091991

:( Ối! Hok ngờ hình em chụp cũng có giá trị há! tưởng chỉ pót chơi, ai dè cũng hữu dụng!
Em đã tét đc thời gian nghe nhạc rồi, mọi chi tiết em cập nhật tại #1 nhé!
thanks các bác ủng hộ.