• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Diamond M2D CE_OS_5.2.20275(Build_20275.1.3.3)

rosebeast

Bạn ơi, không cài được trên V14 đâu, nó rất chậm và cực kỳ chậm đặc biệt vào phần program hoặc khi chạy các ứng dụng khác. Nếu muốn có chỉ có thể mong bác Hà sớm cho ra một bản mới có dao diện giống và hơn thế này nữa ^^ thôi.

P/S:Bó tay nửa anh nửa việt của bác swam...^^

bác ấy đang cố nói tiếng việt mà bác:D:D=D>=D>.vậy là hok cài dc rồi.đành chờ bác hà thôi.hok biết bác swam chạy đâu rồi.hok thấy post ExT lên nhỉ.tomoro mà mấy ngày nay hok bít chạy đâu:-??:-??:-??:-??:D:D

vnanhvn

bác ấy đang cố nói tiếng việt mà bác:D:D=D>=D>.vậy là hok cài dc rồi.đành chờ bác hà thôi.hok biết bác swam chạy đâu rồi.hok thấy post ExT lên nhỉ.tomoro mà mấy ngày nay hok bít chạy đâu:-??:-??:-??:-??:D:D

Bạn có thể cài TEAM Manilla2D (TOUCH FLO2D) trên V14 của bác Hà mà không cần cái Ext của bác Sp đâu. Nó cũng chạy khá tốt, nhưng cài lên thì tốc độ của V14 cũng bị giảm đi đáng kể đó bạn!

TaQuangDuc

wow
is this a new ROM? I hope this one will bring a new life to BA box.
Thanks so much!

ROM mới rồi kìa, SWAMPY395 lịch sự ghê, update thread thôi chứ không mở cái mới
có bác nào test chưa vậy?

vnanhvn

Lại phải về test thử rồi ^^! Cảm ơn nhá swampy ^^!

^^, vừa mới test có vài vút nhưng có cảm nhận nhanh hơn hản các bản trước của swampy. Giờ sẽ ngồi test tiếp ^^!

Last edited by a moderator:

huandesign

ban rom nay khong tuong thich voi slideunloock thi phai, minh cai phan mem slide2unloock nhung khong chay duoc, may lai con bi treo phan tabar o tren. trong rom nay minh tim mai van khong thay phan device lock nen minh khong the khoa ban phim duoc

Lần sau gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé

Last edited by a moderator: