• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V69 (Core 21867) + LEO's MANILA

PhamQuang

Manager
Bản V 69 của COM2 chạy rất ổn định mà nó lại sắp ra Build mới 21921 chắc Bác Quang phải bỏ qua 21869 thôi.

V70 sẽ chạy Build 23071.5.3.0, tuy có lỗi 1 chút với 2 Tab "Photo" và "Music" còn lại tất cả đều OK cả.

IPHONE12

Chú làm bản của COM2 đi tuy không đẹp bằng COM3 nhưng mượt và ổn định hơn.chú cho manila bulld 1920 vàHTC leo 1.28 vô luôn nhé chú.hihi

nhh0612

Chú làm bản của COM2 đi tuy không đẹp bằng COM3 nhưng mượt và ổn định hơn.chú cho manila bulld 1920 vàHTC leo 1.28 vô luôn nhé chú.hihi

Đúng đó chú Quang ah. cháu thấy các bản COM2 chạy ổng định và mượt hơn hẳn. Hình như WM6.5 chính thức đi theo hướng này thì phải. Thanks chú

wallclock

Chú Quang cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé !
Cháu cũng mong V70 nữa nhưng nếu Chú Quang mà ốm thì mệt lắm đấy ! :(

FreemanNFS

chú Quang theo cháu thích chú build theo Com2 thì tốt nhất vì sẽ nhanh mượt hơn tuy không đẹp bằng Com3. vài dòng góp ý. thanks

tubewar

+2 cho COM2.
Mượt và ổn định nên là 2 tiêu chí hàng đầu.
Hy vọng chú Quang tiếp tục phát huy =D>

Theo thông tin chính thức thì Marketplace của WM đã ra mắt. Hy vọng chú Quang tích hợp lại ứng dụng Marketplace vào các build sau.

Chỉnh sửa cuối:

Rygar

Cháu cũng đồng ý với ý kiến chạy nhanh,mượt . Tuy ko đẹp bằng nhưng dùng lại thích hơn nhiều ạh

IPHONE12

Cháu cũng đồng ý với ý kiến chạy nhanh,mượt . Tuy ko đẹp bằng nhưng dùng lại thích hơn nhiều ạh

voite cho COM2 lần nữa.hihi.chúc chú Quang có 1 sức khỏe tốt để bulld Rom:D

nhochaykhocnhe

Các pác cho em hỏi là tình hình hiện nay không biết có bác nào giống em không. Em Touch HD của em đang up các bản Rom của pác Phạm Quang vô tư, hiện đang xài V69, nhưng hiện nay đang bị tình trạng cứ khoảng 1, 2 ngày là em nó tự treo, không nhấn nút tắt nguồn được. Còn nếu tháo pin ra thì em nó tự động hard reset luôn, mà phần dưới của em nó, vị trí của thẻ nhớ và SIM rất nóng. Em không biết là do SIM hay thẻ nhớ hay là do Pin hoặc do bị cái gì mà nó gây nóng rồi treo máy luôn. Em đã hard reset, hardSPL, up ROm mới và cả úp lại Radio mới rồi nhưng tình hình vẫn bị vậy. Bác nào biết bệnh tình của em nó thì giúp em chữa bệnh nhé.