• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V71 (Core 23071) với TP's MANILA

QuangAK

Bác Quang ơi, sao đợi lâu quá chưa có bản V72 hả bác? Mong chờ rom mới quá

Thời gian này các nhóm phát triển (COM2, COM3, COM4...) chưa ra build mới bạn ah. Các build vừa rồi mình thấy cũng tương đối ổn.. Cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ ;)

Chỉnh sửa cuối:

nhochaykhocnhe

Em format thẻ nhớ rồi, nhưng vẫn bị tình trạng trên, chắc phải quay lại bản khác thôi.

Tình hình là sau khi format thẻ nhớ nhưng vẫn bị như vậy, nên em đã mượn cục pin của anh bạn, đang xài thử mấy hôm nay. Thấy có vẻ ổn định chưa bị treo máy và hard reset lần nào cả. Chắc là do cục pin không ổn định, đang kiếm thêm cục pin khác để test cho chắc ăn trước khi mua cục pin mới, mặc dù trước đây em mua máy mới nhưng không chắc cục pin có bị lỗi không. Hay bác nào bị như thế thì thử đổi cục pin xem thế nào.:-/

doquangduc

Well-Known Member
Tình hình là sau khi format thẻ nhớ nhưng vẫn bị như vậy, nên em đã mượn cục pin của anh bạn, đang xài thử mấy hôm nay. Thấy có vẻ ổn định chưa bị treo máy và hard reset lần nào cả. Chắc là do cục pin không ổn định, đang kiếm thêm cục pin khác để test cho chắc ăn trước khi mua cục pin mới, mặc dù trước đây em mua máy mới nhưng không chắc cục pin có bị lỗi không. Hay bác nào bị như thế thì thử đổi cục pin xem thế nào.:-/
Chốt lại 1 câu: TẠI PIN, em thay Pin mới rồi, chạy vù vù.=D>=D>=D>

rbted

All do wm6.5 2307X looks very nice i dont think it is stable enough at the moment but the new htc 2.1 is very fast and stable.

totam

Tôi đã up bản nầy (WM6.5 ROM 1.59.841.71 - HTC TouchHD) của PhamQuang,lúc đầu màng hình nhảy lung tung,tôi vào chương trình căn màng hình(chọt vào chữ thập),nhưng vẫn vậy,may quá tình cờ ,dùng miếng vải sạch,láng cho liên tục trên màng hình(máy phài ở chế độ chờ) ,sau đó cảm ứng chạy tốt.Cám ơn bạn đã up lên ,rất OK.Thanks